หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำฟ้อนเอง ก็ใช้เองซะเลย ฮ่าๆ  (อ่าน 3289 ครั้ง)
ทำฟ้อนต์เอง ก็ใช้เองซะเลย ฮ่าๆ งานป้ายอิ้งค์เจ็ทไวนิล บ้านๆ นะครับ

TA ChaiLai ของผมเองนี่แหละ 55+

อันนี้ was@jasmindara (วัส@เบญจมินทร์) + ED Namoo ออกแนวขลังๆ นิดนุงl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ม.ค. 2021, 02:39 น. โดย Pu_Chew » บันทึกการเข้า
ลองเอามาทำป้ายร้านโดนัท ก็ไฉไลใช่เล่น  อ๊าง~ อ๊าง~

เหมือนเกิดมาเป็นฟอนต์ร้านโดนัทโดยเฉพาะเลยครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ล้าง อัด ฉีด  ก็แจ่มอยู่

ปังใส้ทะลักก็แจ๋ว

ลองเอามาทำป้ายให้โรงเรียนก็สดใส ใฉไล

นำมาประกอบเวคเตอร์จาก Grappik ทำป้ายกิจกรรมโรงเรียนดูบ้าง

ปล.ฟ้อนต์ตัวเต็ม เสร็จไปสามน้ำหนักแล้วนะครับ ตั้งใจว่าจะให้เสร็จก่อนสิ้นเดือนนี้ น่าจะได้ใช้กันครับ  เจ๋ง เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2021, 03:33 น. โดย Pu_Chew » บันทึกการเข้า
เป็นฟอนต์ที่เข้ากับเด็กๆ มากครับ  ลันล้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มีผลิตภัณฑ์อีกอย่างที่คิดว่าน่าจะเหมาะกับฟ้อนต์นี้แต่ยังไม่เคยลองทำ คือ "ถุงยางอนามัย" ครับ 555+  กึ๋ยๆ ฮี่... กร๊าก
สวยครับ

โชว์ห่วยฟอนต์ของผมครับ https://www.facebook.com/jjfontjames/
หน้า: [1]