หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามค่ะ สามารถโหลดฟอนต์ไปใช้ทำฉล  (อ่าน 735 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ เราเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ค่ะ
จริงๆตามเว็บ f0nt.com มานานแล้ว

และตอนนี้กำลังจะออกแบบฉลากสินค้าของครอบครัวค่ะ
เราสามารถโหลดฟอนต์จากเว็บนี้เพื่อเอาไปใช้ได้ไหมคะ
เป็นสินค้าที่วางขายตามร้านสะดวกซื้อเล็กๆอ่ะค่ะ
แล้วถ้าใช้ได้สามารถใช้ได้ทุกฟอนต์เลยไหมคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.พ. 2020, 14:41 น. โดย waan12 » บันทึกการเข้า
โดยปกติถ้าไม่ได้ระบุอะไรเพิ่ม ได้ครับ (อ่านสัญญาอนุญาตจ้ะ)
แต่ถ้าฟอนต์ไหนบอกว่าเป็น personal use เท่านั้น หรือมีเงื่อนไขอื่น ก็ปฏิบัติตามนั้นจ้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]