หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนคุณแอน แจ้งงดการเผยแพร่ฟอนต์ TS  (อ่าน 2022 ครั้ง)
เรียนคุณแอน แจ้งงดการเผยแพร่ฟอนต์ TST (THAI SMART TYPE)
เนื่องจากมีการนำฟอนต์ไปใช้ในทางที่ไม่เหมาะสม ซึ่งไม่ใช่จุดประสงค์ของเรา
ทำให้ผู้สร้างสรรค์หมดกำลังใจที่จะสร้างสรรค์ผลงาน จึงขอรบกวนคุณแอนงด
การเผยแพร่ฟอนต์ทุกตัวของ  TST ในเว็บ f0nt.com  นับตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป จึงแจ้งมาเพื่อทราบ
และดำเนินการต่อไป
            ขอขอบคุณ คุณแอน และ f0nt.com ที่ให้พื้นที่ในการสร้างสรรค์ผลงาน
โอ้ ครับผม เดี๋ยวเอาออกให้ครับ ทุกตัวเลยนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้ ครับผม เดี๋ยวเอาออกให้ครับ ทุกตัวเลยนะครับ
ทุกตัวเลยครับ ขอบคุณครับ
ไหว้

อยากทราบเหตุผลจังเลยครับว่าเกิดอะไรขึ้น เดี๋ยวจะได้เก็บไว้อธิบายให้อนุชนรุ่นหลังครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]