หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอสดี โปรสตรีท  (อ่าน 755 ครั้ง)
ชื่อฟอนต์ เอสดี โปรสตรีท
ข้อมูลติดต่อ สินสติ๊กเกอร์ ถนนตก

หลังจากที่มีโอกาศปล่อยฟอนต์ไปแล้ว 2 ฟอนต์ ตัวนี้ถือเป็นตัวที่ 3 ครับออกแนวซิ่งๆๆนิดหน่อย
ขอขอบคุณ คุณแนน และเวปฟอนต์ และท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้องอีกครั้ง
สำหรับพื้นที่ส่วนนี้ด้วยครับ และขอขอบคุณ NP Template ด้วยครับ
ส่วนฟอนต์แจกฟรีตัวอื่นสามารถขอรับได้ที่เฟสบุ๊ค ครับ

ฟอนต์นี้อนุญาตให้นำไปใช้ส่วนตัวได้ครับ สำหรับใช้ในทางการค้าสามารถติดต่อได้ที่เฟสบุ๊ค ครับ

ในส่วนของ ใครที่อยากมีฟอนต์ประจำตัว ฟอนต์ประจำสำนักงาน ออฟฟิส ฟอนต์ส่วนตัวไว้ใช้คนเดียวแบบไม่เหมือนใคร สามารถติดต่อได้ที่เฟสบุ๊ค สินสติ๊กเกอร์ ถนนตก หรือโทร 0817425757

สำหรับท่านที่อยากสนับสนุนการทำฟอนต์ ก็โอนมาได้ครับ แล้วแต่ความสะดวก 300 บาท 500 บาท 1000 บาท ที่บัญชี 267-200-599-1 ไทยพาณิชย์ นายสมพงค์ ประดับบุตร
  ลิงค์ดาวน์โหลด https://drive.google.com/open?id=1ZNYtqXudSjYLoh8w-LWe51OKavtWaBeb

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ค. 2019, 13:27 น. โดย siinsticker123 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]