หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามชื่อฟอนต์ครับ  (อ่าน 1366 ครั้ง)
สอบถามฟอนต์นี้ครับ

ขอบคุณครับ ไหว้
อยากรู้ด้วย ตอนแรกผมนึกว่า JK_Jing The Star 59 ของจิ้งสติ๊กเกอร์ แต่ดูไม่ดูมาไม่ใช่
น่าจะเป็นการวาดมาเพื่อนใช้ในโปสเตอร์นี้โดยเฉพาะครับ
แต่ว่าก็มีคนสร้างฟอนต์ให้คล้ายๆตัวนี้อยู่
โดยติดต่อขอรับฟอนต์นี้ได้ฟรี ที่หน้าเฟสเขาเลยครับ
ที่ >> สินสติ๊กเกอร์ ถนนตก <<
แล้วก็หารูปภาพที่มีฟอนต์ชื่อว่า SD SCI FI STYLE
แล้วก็ไปเม้นอีเมลครับ เขาจะจัดส่งให้ทางอีเมลครับผม
หน้า: [1]