หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: credit ในหนังสือ  (อ่าน 10824 ครั้ง)
บก. สนพ. กำมะหยี่ ส่งมาให้ และมี credit f0nt อยู่ในเล่มครับ

เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เจ๋ง

ที่จริงต้องให้เครดิตผู้สร้างสรรค์ตะหากเนอะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ๋ง

ที่จริงต้องให้เครดิตผู้สร้างสรรค์ตะหากเนอะครับ

ทาง บ.ก. เขาก็จะทำอย่างนั้นแหละครับ  แต่ผมขอให้พี่เขา credit web site เองครับ 
ส่วนตัวมองว่าการอ้างอิง f0nt.com จะทำให้คนอื่นๆ เข้ามาดูและเจอฟอนต์อื่นๆที่มีอยู่อีกมาก น่าจะเป็นประโยชน์มากกว่า credit ตัวผม ซึ่งไม่ได้มีอาชีพด้านนี้ครับ
โอ้ว ขอบคุณที่ให้เกียรตินะครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]