หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาสาวกชื่อ Sarun (ซื้อสิทธิการใช้เช  (อ่าน 1199 ครั้ง)
สวัสดีครับ ผมอยากตามหาสาวกที่ชื่อ sarun
http://www.f0nt.com/author/sarun/

เพราะอยากซื้อสิทธิการใช้ font ที่พี่เขาออกแบบเพื่อใช้ในเชิงพาณิชย์ให้ถูกต้องน่ะครับ /bow
อยากใช้แบบสบายใจ ไม่ทราบว่าสาวกท่านใดพอสมช่องทางติดต่อพี่เขาให้ผมบ้างไหมครับ?
ส่งมาทางจดหมายน้อย จดหมายลับกันก่อนก็ได้ครับ

เช็กอีเมลแล้วพี่เขาใช้  Thaimail ครับ ฮือๆ~
เอาเป็นว่า ตามสัญญาอนุญาตมาตรฐานของเว็บฟอนต์
ฟอนต์ทุกตัวที่ไม่ได้ระบุเป็นอย่างอื่น
สามารถนำไปใช้ในเชิงพาณิชย์ได้โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณพี่ยักษ์ษะแอนนะครับ
ถ้าเป็น thaimail อันนั้นผมเคยพยายามติดต่อแล้วครับ

ป.ล. ถ้าพี่ sarun ผ่านมาเห็น รบกวนติดต่อมาด้วยนะครับ /bow

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2018, 13:09 น. โดย Wib » บันทึกการเข้า
ตอนนี้ thaimail ปิดบริการไปแล้วน่ะครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]