หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนำฟอนต์"บุญจด"และ"อราบิก้า"ไ  (อ่าน 3818 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ เป็นสาวกใหม่ที่สมัครเข้ามาเพื่อการณ์นี้เลยค่ะ
เนื่องจากมีการบ้านเกี่ยวกับการสร้างบล็อกโปรโมตจังหวัดซึ่งสร้างผ่านเว็บไซต์ wix และจะมีการเผยแพร่เมื่อสร้างเสร็จ อยากจะขออนุญาตนำฟอนต์ดังกล่าวทั้งสองฟอนต์ไปใช้ในบล็อก และจะให้เครดิตเป็นลิงก์ที่อยู่ของฟอนต์และชื่อ/นามแฝงผู้ทำฟอนต์ไว้ท้ายบล็อกต่อจากบรรณานุกรมหากเจ้าของฟอนต์ต้องการค่ะ

อนึ่ง ไปอ่านโพสต์ปักหมุดในเพจของคุณ Superstore แล้วว่าสามารถนำไปใช้ได้ แต่เพราะต้องการใช้สองฟอนต์ ก็เลยสร้างกระจู๋ที่เป็นทั้งการขออนุญาตและบอกกล่าวไปในตัวค่ะ แต่หากคุณสังศิตเจ้าของฟอนต์"บุญจด"ไม่อนุญาต จะไม่นำไปใช้โดยพลการแน่นอนค่ะ
หน้า: [1]