หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ่อีเมลขอซื้อฟอนต์จากInstaLogo ขอนำฟอนต์ผ  (อ่าน 2833 ครั้ง)

มีคนส่ง email นี้มาที่ผมครับ อีเมลแบบนี้ได้กันมั้ยครับ คือผมควรทำไงดีครับ
เหมือนเขาจะมาขอผมซื้อ font ซะด้วย มีใครมีประสบการณ์เช่นนี้บ้างมั้ยครับ
หรือผมควรจะเสนอราคาไปยังไง แนะนำหน่อยครับ

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
ก็เสนอราคาที่เราอยากได้ไปแหละครับ ซื่อ ๆ ถามมาตอบไป

โอเคก็ขาย ไม่โอเคก็ถือว่าได้เขียนเมลภาษาปะกิต หลังจากที่ไม่ได้เขียนมานาน
ผมมันคนง่าย ๆ
คิดแบบนี้ กำไรทั้งขึ้นทั้งล่อง  กร๊าก

ติดตาม และช่วยส่งเสียค่าเลี้ยงดูได้ที่ ธรรมดาสตูดิโอ
ปกติควรจะคิดราคาเท่าไหร่ดีครับ

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
ถ้าไม่รู้จะตั้งเท่าไหร่ ลองให้เขาเสนอมาก็ได้ครับ
ถ้าเราโอเคก็ปิดดีล

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอชมๆครับ  เจ๋ง

ติดตามผลงานได้ที่ www.facebook.com/cm28design
อ้าวเจ้าเดียวกัน ผมก็ได้เมลล์นี้อ่ะครับ แต่ให้เค้าฟรีไปแล้ว  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]