หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์สวน  (อ่าน 56560 ครั้ง)
โอ๊ยสระดีงามค่ะ  ว้าววว

โอ๊ยน่าอยู่ม้าก อ๊ากกกก หื่นนนนน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

- สระน้ำระดับดินแบบนี้มีกบลงไหมครับ
- ใช้คลอรีนใช่ไหมครับ (หรือน้ำธรรมชาติเลย ใสแหนว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อ๊าง~ เห็นสระแล้วอยากสวมห่วงยาง(พุง)โดนน้ำกระจาย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กบเขียดเป็นธรรมดาหล่ะครับ
ยิ่งสวนผมอยู่กลางป่ากลางทุ่งแบบนี้
มันชอบมาทำบัดสีบัดเถลิงกันบ่อยๆ ต้องค่อยไล่ เกย์แอบ

คลอรีนไม่ใช้ครับ สูบจากบาดาลลงบ่อตรงเลย
บ่อบาดาล ก็ที่เจาะไว้กลางสวนรดต้นไม้นั่นหล่ะครับ แยกระบบเอา

ส่วนที่น้ำใสก็ซื้อน้ำยาจากโกลบอลเฮ้าส์มา มี 3 แบบ
ขวด 5xx ใส่ทิตย์ละครั้ง ใสปิ้งๆ
อ่อ ไม่ได้ทำระบบกรองอะไรให้ยุ่งยากเหมือนสระว่ายน้ำทั่วไปนะครับ
ผมทำไม่เป็น ใช้ระบบน้ำวนธรรมดานี่หล่ะ ใช้แค่ใยกรอง แผ่น 180 บาท กร๊าก
ว่ายได้ ดำดี นั่งจิบเบียร์จิบไวน์ ริมๆ สระก็ชื่นใจ
โอ๊ยสุดยอด อิจฉาอย่างเป็นวรรคเป็นเวรเลยครับ fuc yea

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เจ๋ง สระไทบ้าน สระอินดี้ ลึกประมาณเท่าใดครับ มีโซนตื้นโซนลึกไหมครับ
หรือว่าลึกเท่ากันหมดทั้งก้นสระเลย เวลาถ่ายน้ำออกปล่อยธรรมดาหรือปั๊มเอาครับ  ยิ้มน่ารัก

ไล่ระดับ 70-160 ซ.ม.
มีท่อปล่อยน้ำ ลงสระดินที่เลี้ยงปลาอีกทีครับ
น้ำไม่หายไปไหน ใช้ทุกหยด แบบนี้ครับ

(แจ๋ว แจ๋ว) แจ่มแมวววว

ช่วงนี้มีนกมาปาร์ตี้ลูกหว้ากันที่สวน ดูเพลินดี ปลื้ม

น่าไปผูกเปลนอนค่ะ  กรี๊ดดดดด

หูย สระน่านั่งชิวมาก

นี่มันดีมากเลยอะ อยากไปเห็นของจริงครับ ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด ลูกพิจิกา

นี่มันดีมากเลยอะ อยากไปเห็นของจริงครับ ฮือๆ~

ได้มา ชร.ก็ทักทายมาได้ครับ ยินดีต้อนฮับ อืมมมมห์
อยากได้สวนที่มีเห็ดถอบ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15