หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: link หน้าฟอนต์ ed pensook เปิดไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 3173 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ
พอดีจะโหลดฟอนต์ ed pensook  แต่ว่าเข้าหน้าหลักของฟอนต์ไม่ได้น่ะค่ะ
ไม่แน่ใจว่า link เสียรึเปล่า

รบกวนด้วยนะคะ  ยิ้มน่ารัก
เดี๋ยวดูให้แป๊บนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาแล้วครับ

สรุปว่าเจ้าของฟอนต์ (คุณ Ed)
แจ้งมาว่าขอให้ถอดฟอนต์ ED Pensook นี้ออกจากระบบครับ
เนื่องด้วยเหตุผลทางธุรกิจ (เจ้าตัวไม่ได้แจ้งรายละเอียดเพิ่มมากกว่านี้ครับ)

ดังนั้นฟอนต์นี้จึงงดเผยแพร่ครับผม เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณค่ะ
สงสัยอีกนิด หมายความว่าต่อไปห้ามนำไปใช้ในเชิงพาณิชย์อีก รึเปล่าคะ
ใช่ครับ เจ๋ง

ขอบคุณมากค่ะ  ลันล้า
หน้า: [1]