หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สคริปต์ของฟอนต์ไม่ทำงานใน windows  (อ่าน 2853 ครั้ง)
คือผมลองทำเทมเพลตฟอนต์ดูครับ พอลองใน Mac (โปรแกรม Page) ก็ทำตาม Script ที่ผมเขียนได้ตามเป๊ะๆ

แต่พอเอาไฟล์ฟอนต์ไปลองพิมพ์ใน windows (โปรแกรม word) มันกลับไม่ยอมทำตามครับ

พอจะมีวิธีแก้มั้ยครับ ขนาดใน windows ยังพิมพ์ฟอนต์พวก sarabun หรือ cordia แล้ววรรณยุกต์ยังไม่ลอยเลยครับ หรือว่าผมเขียน script ผิดที่รึเปล่า

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
มีวิธีแก้มั้ยครับ

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
หน้า: [1]