หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนต์ที่ทำจากFontlab พอไปใช้มีรูปสี่เ  (อ่าน 2314 ครั้ง)
คือผมอยากลองทำฟ้อนต์ดูครับ ไว้ใช้งานเล่นๆของตัวเอง
แต่พอทำเสร็จมาพิมพ์ดูเป็นตามรูปเลยครับ มีสัญลักษณ์อะไรเข้ามาแทรกก็ไม่รู้
บางตัวเป็น บางตัวก็ไม่เป็น ตอนทดสอบพิมพ์ใน Fontlab ก็ปรกติดีหมด อึนเลยครับ

ป.ล.นั่งทำอยู่กับเพื่อน พึ่งเคยโหลดมาลองทำดู(ลองของ) ตั้งค่าอะไรผิดรึเปล่าเนี่ย ฮือๆ~

เป็นเวอร์ชั่นเดโมครับผม เวลา generate ออกมามันจะติดโลโก้ฟอนต์แล็บแบบนี้แหละ

perfectionist
โอววว ขอบคุณครับ
เวอร์ชั่นเต็มมันมีแต่เสียเงินอีก เศร้าแปปครับ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
โอโหเดโม..มันเป็นแบบนี้นิเอง
หน้า: [1]