หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ๊ย คิดถึงมาก  (อ่าน 2905 ครั้ง)
ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย เพราะลืมรหัสผ่าน แต่อยู่ๆโครมมันก็ช่วยเหลือ แบบว่ามีรหัสแปะไว้ในช่องให้เรียบร้อย หรือไม่ก็อาจจะไปกูรหัสเองแล้วจำไม่ได้ แต่ช่างเถอะ เข้ามาได้แล้ว เอาเป็นว่าอยากบอกว่า คิดถึง คิดถึง  เกย์ออก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
สวัสดีครับ ป้าแป้งครับ  ไหว้

There's only one "Jack Russell"
ตอนนี้นานๆ จะเข้ากันมาน่ะครับ ยอมรับว่ามันหมดยุคสมัยแล้วจริงๆ กร๊าก
แต่ในจู๋หัดวาดรูปยังแอ็กทีฟกันนะครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยู่กันแต่ในไลน์ กร๊าก

ไหว้

งบน้อย
เห็นปุ่มใส่แฟลชแล้วทำอะไรไม่ถูกเลยคับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
แฮปปี้วาเลนไทน์ครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สวัสดีครับ ว่าแต่นึกหน้าไม่ออกแล้วครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: [1]