หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติฟอนต์ Layiji ,WR Tish ,Waffle ฯลฯ  (อ่าน 7597 ครั้ง)
ขออนุญาติใช้ฟอนต์ Layiji จระเข้ฟาดหาง , Layiji ฤดูร้อน , Layiji มหานิยม ๑.๔ , Layiji มหานิยม ๑.๕ , Layiji ท่าไม้ตาย , Layiji เล่นรุนแรง ,WR Tish Kid , Bangna New ,Waffle ,Pahnto ,kt_smarn seree ,Kanyanut ,Ziemzee™ ,CS PraJad ,CS PraKas ,KRR-Aengaei ,KRR-HUTSHA ,MAX somsin ,KC Nightmare ,Anchan ,AC Espressa ,Fontcraft ,TuaTut ,Arabica ,Kruengprung ,BoonJot ,Superspace

ใช้ในการแปลการ์ตูนบางเรื่องของnaverค่ะ จริงๆ แล้วกะจะขออนุญาติตั้งนานแล้ว แต่ติดที่ว่าสมัครสาวกไม่เข้า เพราะพิมพ์กฎเว็บผิดไปเป็น 12 ค่ะ...ขออนุญาติเจ้าของนำมาใช้นะคะ ขอบคุณค่ะ
กร๊าก ชอบบรรทัดสุดท้ายครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช้ฟอนต์เค้าเหรอ ^^ ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ตามสะดวกจ้า กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]