หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: azfonts.net font จากเวปนี้ มีลิขสิทธิ์ไหมครับ  (อ่าน 1978 ครั้ง)
สงสัยว่าเวปนี้หน้าเชื่อถือเรื่องฟอนด์ที่แจกฟรีหรือเปล่าอ่ะครับ พี่น้องท่านใดมีความรู้ช่วยแถลงให้แจ้งที่ครับ
ฟอนต์ทุกตัวมีลิขสิทธิ์ครับ
คำถามที่ถูกน่าจะเป็น เว็บที่แจกฟอนต์ฟรีที่ว่านี้ละเมิดลิขสิทธิ์ฟอนต์หรือเปล่า

ก็ให้ลองดูรายละเอียดแต่ละฟอนต์ครับ
อย่างตัวนี้ ช่อง license บอกว่าเป็น unknown ง่ะ

แล้วแกเอามาแจกได้ไง้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็แสดงว่า ไม่น่าจะปลอดภัย ถูกต้องไหมครับ
ใช่ครับ เอาชัวร์ก็ลองไปเช็กกับเว็บอื่นด้วยเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากครับผม
หน้า: [1]