หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกออกกำลังกายกันไหม [แตกหล่อ]  (อ่าน 156709 ครั้ง)

วิ่ง 10 โลๆๆๆ  อี๋~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เอาล่ะ งานวิ่งแรก

ได้ไปมั้ยไม่รู้นะ อาจจะติดทำขนมส่งลูกค้า
แต่ BIB ได้แล้ว อิอิ

เกย์ออก

เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอาล่ะ งานวิ่งแรก

ได้ไปมั้ยไม่รู้นะ อาจจะติดทำขนมส่งลูกค้า
แต่ BIB ได้แล้ว อิอิ

เกย์ออก
งานที่นี่ มีแต่คนพูดถึงว่าเป็นงานวิ่งที่ดีที่สุด
บัตรงานวิ่งขายหมดไวมาก ยังกะงานคอนเสริต  กร๊าก

พี่โก้ไปแล้วมารีวิวให้ฟังด้วยนะคะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
สาธุ ขอให้ผมได้ไป วิ่งแค่ 10K เองนะ
รุ่นพี่ชวนไปเดินเป็นเพื่อน เดี๋ยวกลับมารีวิว

กร๊าก

สายอุปกรณ์  กร๊าก
คิดว่าหมดเท่านี้ที่ต้องการนะ
รองเท้านุ่ม 1 คู่ เทรล 2 คู่
แอบมีรองเท้าคีบของ LUNA
ติ่งมาอีกคู่ด้วย ยังอยากวิ่งแบบ Barefoot อยู่ อิอิ

เวสนั่นดีมาก ใส่วิ่งแล้วน้ำไม่ใช่ส่วนเกินในชีวิต
กะว่าใส่เวสวิ่งเทรล ซักสนามในปีนี้ ขอภรรยาแล้ว โอเค ไปด้วย
ไม้เท้าก็ไม่แพงนะ ของร้านรุ่นพี่ที่เคยขี่ Harley ด้วยกัน คู่นึงพันกว่าๆ
มีเบลล์อีกเส้นแต่ยังไม่ได้ของ นี่เอาไว้วิ่งในเมือง

ส่วนพวก HR ไรนั่น ไม่ใช้ครับ
เคยมีแต่ไม่เอาดีกว่า รกสมอง เดี๋ยวลืมอีก
กางเกง 2XU รัดน่อง Visor อะไรนี่ก็ไม่เอา แพงเกิ้นนน
กางเกงบ้าบออะไรตัวละ 5 พันกว่า
 ไม่ล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2016, 13:44 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

สายอุปกรณ์  กร๊าก
คิดว่าหมดเท่านี้ที่ต้องการนะ
รองเท้านุ่ม 1 คู่ เทรล 2 คู่
แอบมีรองเท้าคีบของ LUNA
ติ่งมาอีกคู่ด้วย ยังอยากวิ่งแบบ Barefoot อยู่ อิอิ

เวสนั่นดีมาก ใส่วิ่งแล้วน้ำไม่ใช่ส่วนเกินในชีวิต
กะว่าใส่เวสวิ่งเทรล ซักสนามในปีนี้ ขอภรรยาแล้ว โอเค ไปด้วย
ไม้เท้าก็ไม่แพงนะ ของร้านรุ่นพี่ที่เคยขี่ Harley ด้วยกัน คู่นึงพันกว่าๆ
มีเบลล์อีกเส้นแต่ยังไม่ได้ของ นี่เอาไว้วิ่งในเมือง

ส่วนพวก HR ไรนั่น ไม่ใช้ครับ
เคยมีแต่ไม่เอาดีกว่า รกสมอง เดี๋ยวลืมอีก
กางเกง 2XU รัดน่อง Visor อะไรนี่ก็ไม่เอา แพงเกิ้นนน
กางเกงบ้าบออะไรตัวละ 5 พันกว่า
 ไม่ล่ะ

พอพี่ย่างเข้าสู่ระยะ ฮาล์ฟหรือฟูลมาราธอน
2XU อาจจะเริ่มเปลี่ยนความคิดพี่ก็ได้นะ 555+

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ

มาแล้ว ละบอกไม่เอาๆ  กร๊าก
Scosche Rhythm ครับ วัด HR อย่างเดียว
Sync กับ Endo หรือ Strava

เอาล่ะ พร้อมออกงาน  กร๊ากกกก

ไม่ได้ไปจอมบึงแหล่ว ลูกค้าออเดอร์ขนมวันที่ 18   อี๋~  fuc yea
ไม่เป็นไร ปั่นจักรยานรอไปพลางๆ บุญมี วาสนาถึงอาจได้ไปเขาประทับช้างเทรล
https://www.facebook.com/kaopratubchangtrail/?fref=ts

(เหงื่อแตกพลั่ก) ปั่นทีละครึ่งร้อยกิโล โหดมากครับ เป็นผมขี่มอเตอร์ไซค์สัก 30 กิโลผมยังไม่อยากขี่เลย  กร๊าก

หลังจากขาหักเริ่มหายดี คงไม่กล้าวิ่งจนกว่าจะเอาเหล็กออก
เลยว่าจะกลับมาออกกำลังกายด้วยการปั่นจักรยานเหมือนเดิม
แต่ก็ไม่กล้าเล่น Fixed เหมือนเดิม (กลัว Skid แล้วเหล็กทะลุออกมา)

ตอนแรกว่าจะเอา MTB มี Shock ช่วยซับแรง แต่หาตัวสวย ถูกใจ (ราคาถูก) ไม่ได้
Road Bike ก็คงไม่ไหว เอาเป็น Hybride ละกัน ไม่ก้มมาก ปั่นสบายๆ พอเรียกเหงื่อ
สุดท้ายสั่งจักรยานพับ ล้อ 26 ไป DOPPELGANGER 823 / Shadow  กร๊าก

เจ๋ง เป็นจกย. พับ ที่ดูไม่ออกว่าพับเลยนะครับ

ทำไมเอ็มดูหน้าเปลี่ยน ๆ ครับ

There's only one "Jack Russell"
นี่ขาเริ่มหาย ดี
กำลังหาวิธีออกกำลังกายที่ไม่สะเทือนมากเหมือนกัน
นี่ขาเริ่มหาย ดี
กำลังหาวิธีออกกำลังกายที่ไม่สะเทือนมากเหมือนกัน

ปั่นจักรยานอากาศครับ

หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 39