หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกออกกำลังกายกันไหม [แตกหล่อ]  (อ่าน 156822 ครั้ง)

นี่ลงทุนทำเองเลยปะ  กร๊าก

ผมลองทำดูละ เพลินๆดีเหมือนกันนะครับ กร๊าก

แอ้ ตบอีเอ็มที ฉีกกลางพร้อมขยำให้เป็นก้อนเนื้อคลุกฝุ่นเลยนะ   fuc yea
... แต่นี่ก็นั่งทำตามนะ ...  กร๊าก

คุณเชตป่ะ
เราไม่ได้เจ็บเพราะออกกำลังกายอ่ะ  ไม่ล่ะ
เราเจ็บเอ็นร้อยหวายอยู่แล้วเพราะอุบัตเหตุ
.. เข้าห้องผู้ชายแล้วพลาดตกสเต็ป  เกย์แอบ

เราไม่นับอิเอเป็นผู้ชายนะ  กร๊าก
เอเป็นน้องสาวเหรอ  กร๊าก
ว่าแต่เจ็บนานเนาะ ไม่หายที
เป็นกะเอ็นก็เงี้ย เราเป็นข้อมือทีหลายเดือนเหมือนกัน

เอเป็นสาวน้อยวัยหวาน  เกย์ออก
คุณอาบอกว่าหลายเดือนเพราะเราใช้ไม่หยุด  กร๊าก
ไดเอทมาสองสัปดาห์ แรงน้อยลงแบบรู้สึกได้
หน้าไม่มีเหนียง แต่กล้ามก็เล็กลง แขนขาจับไปแน่นดี ไม่มีเซลลูไลต์ แต่พุงยังมี และเหมือนจะชัดกว่าเดิม เพราะผอมลง ฮ่าๆ ฮือๆ

พยายามจริงจังเรื่องการกินมากขึ้น เพราะคาดว่าที่อยู่ใต้พุงตอนนี้คือไขมันในช่องท้อง ไม่ใช่ใต้ผิวหนังอีกต่อไปแล้ว ฮือๆ~

จะทันสงกรานต์มั้ย กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ตอนนี้ ฤดูร้อน เสพติดโค้กครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ตอนไดเอทจริงแบบตั้งใจ ผมร่วง ชัดมาก
พอกลับกินจริงจังผมงอกใหม่เพียบ

ตอนนี้ยังกินจริงจังแต่ไม่ได้ออกกำลังกายเลย  ฮือๆ~
พุงเพียบ

ตอนไดเอทจริงแบบตั้งใจ ผมร่วง ชัดมาก
พอกลับกินจริงจังผมหงอกใหม่เพียบ

ตอนนี้ยังกินจริงจังแต่ไม่ได้ออกกำลังกายเลย  ฮือๆ~
พุงเพียบ

ถนัดซ้าย มือซ้ายทำได้สบาย
แต่มือขวานี่ ทำได้แค่นิ้วชี้ กลาง นาง ก้อย  ขึ้นยากมาก ฮ่าๆ ฮือๆ

แอ้ ตบอีเอ็มที ฉีกกลางพร้อมขยำให้เป็นก้อนเนื้อคลุกฝุ่นเลยนะ   fuc yea
... แต่นี่ก็นั่งทำตามนะ ...  กร๊าก

คุณเชตป่ะ
เราไม่ได้เจ็บเพราะออกกำลังกายอ่ะ  ไม่ล่ะ
เราเจ็บเอ็นร้อยหวายอยู่แล้วเพราะอุบัตเหตุ

ครับผม เชต คร้าบ ^^
อ่อ ครับ ขอให้หายไวๆนะครับ

เล่นแบบที่บวบบอก น่าจะดีครับเพราะดูจากภาพแล้วข้อเท้ารอดชัวร์ๆ
แต่ถ้าให้เซฟๆแบบ เอ็ม เลยครับ เซฟสุดๆ   เกรียน

.... ตบฉีกกลางพร้อมขยำให้เป็นก้อนเนื้อคลุกฝุ่น... อู้ย.. อู้ย..

สวัสดีครับ พี่เช็ด ไหว้

สวัสดีครับ พี่เช็ด ไหว้
เชร็ค ครับ ที่ตัวเขียวๆหล่อๆ  กร๊าก กร๊าก

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 39