หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: POST CARD ใครหว่า ล่วงหล่นมา หน้าบ้านผม  (อ่าน 10983 ครั้ง)
[quote author=นุ
นี่ยังมีสาระ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ชิ  ชิ

หมีโหดดดด
 หมีโหดดดด โฮ
เออ...มีที่อยู่ลุงเอ้ด้วย ว่างๆจะส่งพาวเวอร์เจลไปให้นะ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ใช่คนสำอางค์ ไม่ใช้เจลใส่ผม ขอบใจนะ  เฮ้ย!?

Today you , Tomorrow me.
อ.เลเล่

สำอาง

ไม่ใช่ สำอางค์
เพราะควายไม่ใช้เครื่องสำอาง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อ๋อ หมีเหรอคะ อ๋อ.......... ฮี่... ฮี่...

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใช่!
อย่างหมีเลย

โวย โวย โวย โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมีจริง ๆ

เป็นตัวอย่างที่ดีมา

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สู้เชื้อหมี ไม่ได้เลย

หน้าแตก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เคยคิดจะส่งให้คนในนี้นะ
    I'm in USA still. Be back soon !!!!

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: 1 [2] 3