หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอมาสิงสถิตที่นี่บ้างนะครับ  (อ่าน 16327 ครั้ง)
เห็นเค้าว่าต้องเ
เห็นเค้าว่าต้องเ
ใครจับขาคุณลุงหมาไว้หรือค่ะ กร๊าก

สาวกเต่าค่ะ
« ตอบ #61 ณ: 06 Mar 2005, 21:32 น.
ตอบ #62 ณ: วันนี้ ตอน 09:58:15
ปั่นข้ามชาติ และใครคือลุงหมา ง่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เพื่อนน้องตะพาบ เจ้าแห่งนักขุด อี๋~

ส่วนหมอแมว ไม่ทำงานทำการเหรอครับ อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หยุดสุดสัปดาห์ครับ
มีหมอสามคน แบ่งกันอยู่เวรหัวฟูสัปดาห์ละคน
ดังนั้นงานการไม่ตองทำ

แต่อีกสองอาทิตย์ข้างหน้านี่สิ เหอเหอเหอ ง่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวกลัวลุงหมา  งั้นเหรอ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หยุดสุดสัปดาห์ครับ
มีหมอสามคน แบ่งกันอยู่เวรหัวฟูสัปดาห์ละคน
ดังนั้นงานการไม่ตองทำ

แต่อีกสองอาทิตย์ข้างหน้านี่สิ เหอเหอเหอ ง่ะ
สัปดาห์ละคน อยู่เวรกลางวันกลางคืน ไม่ต้องหลับต้องนอนเหรอคะ
ยอดมนุษย์ งั้นเหรอ
หน้า: 1 2 3 4 [5]