หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Meka สติ๊กเกอร์ Line พร้อมใช้ทั่วโลก  (อ่าน 3532 ครั้ง)
สวัสดีครับ แวะมาเผยแพร่ชิ้นงาน (ศิลปะ) ครับ เป็นสติ๊กเกอร์ไลน์ ที่เพิ่งได้รับอนุมัติสำหรับการจำหน่ายทั่วโลกเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาเองครับ หลังจากได้ออกแบบและเข้าสู่ขั้นตอนต่างๆ (เช่น การสมัครเป็นผู้สร้าง การดำเนินการเปิดบัญชีร่วมกับ Paypal การตรวจสอบการมีตัวตนต่างๆ) ก็ร่วมๆ เกือบ 4 เดือน เรียกว่าให้ทำแกล้งลืมไปเลย เพราะมีน้อยใจ ถอดใจไปบ้าง แต่ก็ต้องเข้าใจ เพราะผู้ออกแบบมากขึ้นด้วย (ส่วนตัวไม่แน่ใจเท่าไหร่ว่า เพราะผมตั้งค่าการเผยแพร่แบบทั่วโลกด้วยหรือไม่ จึงมีความเข้มข้นทางขั้นตอนมากหน่อย)... เผื่อเป็นแรงบันดาลใจกับนักออกแบบทุกๆ คนนะครับ

ฝาก Meka (เมฆา) บอกแทนความรู้สึกในไลน์ด้วยนะครับ ขอบคุณผู้ใช้ทุกท่านด้วย เพราะมันจะเป็นกำลังใจ เป็นการต่อยอดให้กับนักออกแบบ ผลงานคนไทยด้วยกันครับ ขอบคุณมากครับ

อันนี้ลิ้งค์ที่เผยแพร่ทางเวบของไลน์ยืนยันอย่างเป็นทางการครับ
https://store.line.me/stickershop/product/1020932/en

ทีของตาเลย์ล่ะเดือนเดียวได้ fuc yea ความยุติธรรมอยู่ที่ไหน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูบนไว้หลายที่น่ะ หยี

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เดือนเดียว  Approved  อีก 4 เดือน ต้องตามแก้บน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1]