หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคะ กระด้งมีคำถามเรื่องย้ายฟ้อน  (อ่าน 10681 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
งั้นเอาใหม่ค่ะ หล่อ สปอร์ต ใจดี ทำฟ้อนท์เก่ง กอทอมอ มอมอลอ (มีเมียแล้ว)  ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ
พี่แอนสุดเท่ พี่เลย์สุดหล่อคะ อยู่ไหมคะ กระด้งมีคำถามอีกแล้วค่ะ  ฮี่... หื่น
ง่าย ๆ เลยนะคะ อันนี้ต้องใส่ตัวอักษรไทยลงไปด้วยไหมคะ มันเหมือนเป็น section ของภาษาฮิบรูน่ะค่ะ
คือว่าถ้าจะให้กระด้งเอาตัวไทยมาใส่ทั้งหมดก็ทำได้นะคะ
แต่ขี้เกียจค่ะ  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

picture upload sites
เราควรเริ่มหย่อนตัวหนังสือของเราลงไปตั้งแต่ตรงไหนดีคะ เอาแบบประหยัด ๆ แรงงานและเวลาน่ะค่ะ กระด้งจะได้ไม่เสียเวลาเล่นเกมเศรษฐีมากจนเกินไปนะคะ
 ฮิ้ววว
แล้วเวลาขยับวรรณยุกต์ ใช้ปุ่มไหน select แล้ว move ค่ะ
งมมาหลายชั่วโมงแล้วค่ะ หาไม่เจอค่ะ
เวลา view ให้เลือกโหมดเป็น Glyph Index (หรือ Index mode นีแ่หละ)
เลือกโหมดจาก  dropdown ข้างล่างสุดของจอเลยครับ ที่ในภาพด้านบนจะโดน  Glyph Properties บังอยู่
เสร็จแล้วค่อยหย่อนครับ แล้วเอาเวลาไปเล่นเกมดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอน ช่วยสละเวลาเล่นเกมมาช่วยจับหน้าจอแล้วทำศรชี้ให้กระด้งดูหน่อยสิคะ คงจะเสียเวลาเล่นไม่ถึงหนึ่งเลเวลหรอกค่ะ
 เศร้า เศร้า เศร้า

นี่ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่แอนต้องเลี้ยงลูกนะครับ (นี่...เจาะยางใน)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
โอ้โห เล่นเตะตัดขาแบบนี้ไปไม่เป็นเลยครับ

เหลือบ เหลือบ เหลือบ
 เกรียน

ขอบคุณค่ะ
ไม่ต้องโสดก็สอนได้นะคะ
แล้วกระด้งจะมารายงานความกระดืบ (คืบ) หน้านะคะ
หน้า: 1 [2]