หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องฟอนต์ แต่จำเ  (อ่าน 1973 ครั้ง)
กำลังตามหาฟอนต์เพื่อนำเขียนแบบป้าย ซึ่งเป็นlogoที่เขาออกแบบไว้หลายปีแล้ว ตอนนี้จะทำป้ายหน้าโครงการใหม่ ตามหาคนออกแบบก็ไม่ได้ด้วย ยังไงช่วยตามหาให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ดูได้ในนี้เลยครับ มาดูกัน ฟอนต์ไหนฟรี ฟอนต์ไหนซื้อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ เอาเป็นว่าตอนนี้ผมไม่รู้กระทั่งซื้อฟอนต์เลยครับ ฟรีไม่ฟรีคงเป็นขั้นตอนต่อไปหลังจากที่หาชื่อเจอแล้ว ยังไงก็รบกวนทีครับ เพราะจำเป็นต้องใช้จริงๆ อย่างที่บอก ไม่มี่ความรู้เรื่องฟอนต์เลยแม่แต่น้อย ทำแต่งานก่อสร้าง ไม่ฟรีก็ยอมจ่ายครับ
ไม่ๆ ให้อ่านในนั้นครับ มีตัวอย่างให้ดูพร้อมชื่อฟอนต์ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]