หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลด Fontlab ที่ไหนดี  (อ่าน 2536 ครั้ง)
 งง
มีคนถามผมมาบ่อยมาก ว่าจะโหลดโปรแกรมนี้นราคาถูกๆ อย่างไร
คำตอบคือ หายากมากครับ เพราะตั้งแต่ผมเพิ่งฝึกทำฟอนต์ใหม่ๆ ก็หาอยู่เหมือนกัน
แต่มันราคา $649 ประมาณ ๒๒,๐๐๐ บาท จึงก็พบโปรแรมนี้ที่ พันทิบ เป็แผ่น CD ของแท้
 ราคา ๕,๐๐๐ บาท จากผู้ผลิต คนขายบอกว่าโหลดบนเว็บมันจะแพงหน่อย เพราะผู้ผลิตต้องจ่ายค่าทำเว็บ
แพงมากๆ จึงเน้นขายแบบซีดีมากกว่าครับ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
มีข้อมูลยืนยันไหมครับ ง่ะ
ถ้าจะป่วน ก็ให้รู้ไว้นะครับว่า การขายผ่านเว็บมันถูกกว่าปั๊มเป็นแผ่นซีดีหลายเท่าครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พันทิปกะของแท้ ดูย้อนแยงตะแคงดม ยังไงไม่รู้ครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
พันทิป ไม่มีหรอกครับ ชิ   ถ้า  ห้างพันธุ์ทิพย์ ก็ว่าไปอย่าง เกรียน

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
หน้า: [1]