หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำฟอนต์แต่ไม่อยากเสียเงินค่าโ  (อ่าน 3572 ครั้ง)
สำหรับคนที่ไม่อยากจะเสียเงิน ผมแนะนำนะครับคือ เว็บ www.fontstruct.com จะมีคำตอบให้เราแน่นอน
แถมมีให้ใช้ฟรี เพียงเข้าเว็บแล้วสมัคร (เวลาสมัครให้ใช้เฉพาะhotmailนะครับ) แล้วสามารถที่จะโหลดใช้เอง
หนือจะฝากเค้าขายก็ได้ แต่เราต้องแบ่งผลกำไรให้เว็บครึ่งหนึ่ง หรือร้อยละ50 ครับ

ขอจบแค่นี้ไปก่อน เดี๋ยวจะมาupdateนาคร้าาาาาาาาาบ สวัสดีครับ
ครับ อ่านย้อนได้ครับ เคยเขียนไว้แล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอเคครับ เดี๋ยวจะลองเข้าไปดูนะครับ
หน้า: [1]