หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: generate พิมพ์มาแล้วเป็นแบบนี้แก้ยังไงค  (อ่าน 3795 ครั้ง)
generate font แล้วเวลาพิมพ์เป็นแบบในรูปด้านล่างเลยครับ

มีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

- ลองดราฟใหม่แล้วก็ยังไม่หายครับ  ง่ะ
ต้องซื้อโปรแกรมครับ อันนี้เวอร์ชันเดโม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้องซื้อโปรแกรมครับ อันนี้เวอร์ชันเดโม

อ่อครับ ขอบคุณครับบบบ  ไหว้ ไหว้
ปล. นอกเรื่องนิดนึง
ฟอนต์สวยดีนะครับ กรี๊ดดดดด
ปล. นอกเรื่องนิดนึง
ฟอนต์สวยดีนะครับ กรี๊ดดดดด

อ่อ ขอบคุณครับ   ลันล้า ลันล้า
ใช่ครับ จะทักเหมือนกันว่าฟอนต์สวยมาก กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]