หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยนะครับ KRR-Fonts ขอบคุณครับ  (อ่าน 22301 ครั้ง)

KRR-Thaispirit V 1.0
โหลดตามลิ้งได้เลยนะครับ
ติชมแนะนำได้นะครับเพื่อพัฒนาต่อไป ขอบคุณครับ
http://goo.gl/R3nnox
ฮืออออ น้ำตาจะไหล สวยมากๆค่ะ ฮือๆ~

ไหลพรากเลยครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยมากครับ....... เจ๋ง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เดี๋ยววันนี้จะปล่อยตัวฮัทช่านะครับ
ขอพาเมียไปขูดหินปูนก่อน กลับมาจะจัดการให้จ้า
ระหว่างนี้มีข้อมูลอะไรอยากพรรณาหรืออธิบายเกี่ยวกับตัวฟอนต์เชิญได้เลยนะครับ
(จะโฆษณาวิชาชีพก็ได้ครับ)

เรียบร้อยจ้ะ KRR-HUTSHA
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2014, 15:00 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยววันนี้จะปล่อยตัวฮัทช่านะครับ
ขอพาเมียไปขูดหินปูนก่อน กลับมาจะจัดการให้จ้า
ระหว่างนี้มีข้อมูลอะไรอยากพรรณาหรืออธิบายเกี่ยวกับตัวฟอนต์เชิญได้เลยนะครับ
(จะโฆษณาวิชาชีพก็ได้ครับ)

เรียบร้อยจ้ะ KRR-HUTSHA

ขอบคุณครับ อย่างงามครับปลื้มสุดๆ
เพิ่มภาพนะครับ KRR_AengAei Font

Icon นะครับ

ขอบคุณครับ
กรี๊ดดดดด

ยังวนเวียนในฟอนต์ใช้กับงานการ์ตูนตัวเอง
เป็นอีกตัวที่ใช้เป็น ตัวเอฟเฟคอีกแบบ
รอโหลดฉบับสมบูรณ์เร็วๆนี้นะครับ

โอ๊ย โวย

ลูกคนที่สามเหรอคะ โวย

ลูกคนที่สามเหรอคะ โวย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก ตึ๋งโป๊ะ
กรี๊ด ขออภัยครับ เพิ่งเห็นว่ามีอาร์ตเวิร์กของเอิงเอยอยู่ด้วย
(เวลาปล่อยฟอนต์ใหม่ผมจะไปเช็กที่อันนี้น่ะครับเลยไม่เห็น - ต้องการเผยแพร่ฟอนต์ อ่านที่นี่)

เดี๋ยวผมเปลี่ยนให้นะครับ ส่วนวันนี้ปล่อยไทยสปิริตครับ

หน้า: 1 [2]