หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีเกมส์ 27 เมียนม่าร์ 2013  (อ่าน 14429 ครั้ง)
สรุปเหรียญทองซีเกมส์ วันนี้นะครับ
ใครมีอัพเดทข่าว กันได้นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พม่าเล่นเอาแต่กีฬา 3 ล้อมาเล่น แล้วกวาดเหรียญไปเรียบเลย
กีฬาสากลเค้าตัดออกเยอะ สงสัยกลัวไทยได้เยอะ
แล้วอินโดก็สนับสนุนว่า เราเป็นประเทศแถบนี้ควรจะเล่นกีฬาพื้นบ้านแหล่ะดีแล้ว - -"

กำลังโหลดข้อมูล .....
ซีเกมส์นี่มันเป็นบ้าอะไรไม่รู้ ยังกะมหกรรมกีฬาท้องถิ่น กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมโฟกัสไปที่ฟุตบอลอย่างเดียวเลย  เกรียน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอาดราม่ามาฝาก น้องดำ

ฮาดราม่า  กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
กร๊าก นี่ทำให้ชวดเจ้าเหรียญทองได้เลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าของจริงนี่อนาถเกินนะ ขึ้นรถทัวร์ไปเชียงใหม่ยังได้กินดีกว่านี้เลย

บอล อบต. แถวบ้านยังกินดีกว่านี้เลย กร๊าก

ปกติแล้วเค้ายกครัวไปทำนู่นเลยนี่   ง่ะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
"ครัวไทย"อีกหนึ่งผลงานของนักการเมืองไทย ที่ขอสปอนเซอร์ไปจัดทำอาหารไทยให้นักกีฬาไทยและเจ้าหน้าที่ซึ่งรอความหวังจะได้กินอาหารไทยแทนอาหารพม่า งบจากรัฐไม่น่าต่ำกว่า 2 ล้าน ร่วมกับสปอนเซอร์ดังๆที่เห็นหน้ากล่อง สงสัยเข้าพุงใครไปหมดแล้วเนี่ย ในรูปเป็นข้อความที่เจ้าหน้าที่คนหนึ่ง ส่งมาให้พร้อมกับรูปประกอบค่ะ

เดี๋ยวถามน้องก่อนว่าได้แบบนี้จริงป่าว - -

สติ๊กเกอร์จะแพงกว่าค่าข้าวเอา  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เดี๋ยวๆ Soul food แปลว่าวิญญาณอาหารรึเปล่าครับ น้องดำเหงื่อตก

อ่านเจอในเดลินิวส์เมื่อวาน นักกีฬาอะไรซักอย่างนั่งล้อมวงกันปอกไข่เป็นกะละมังเลย  กร๊าก
หน้า: [1] 2 3