หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ  (อ่าน 7586 ครั้ง)
วงผมชื่อว่า The eYe'[Z] ครับ มีตา(นกอินทรีย์)เป็นสัญลักษณ์
รบกวนช่วยออกแบบโลโก้วงให้หน่อยครับ  >///<

T h e   e Y e ' [Z]

นักเขียนการ์ตูนรายปี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธ.ค. 2013, 10:45 น. โดย nobetakung » บันทึกการเข้า

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
นั่นมันตาเหยี่ยว  โวย

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2016, 21:15 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
นั่นมันตาเหยี่ยว  โวย

ขอบคุณคร้าบพี่เลย์  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
ธุรกิจฉับไว  เจ๋ง

ธุรกิจฉับไว  เจ๋ง

ไหว้ อาชีพหลักผมทำกราฟฟิค อาชีพรองผมรับทวงหนี้ครับ
fuc yea มืออาชีพสุดยอดครับ อีตรงการส่งงานนี่แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คิดว่าเล่นๆ แต่ทำจริง  โห

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เขาขอจริงจังนะ เราไม่เคยเห็นเป็นเรื่องเล่นๆกันครับ เจ๋ง

เจ๋ง ลายน้ำจางไปนิดนึงครับ

แต่ถ้าอยากได้ของฟรี ผมทำมาให้อันนึงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธ.ค. 2013, 18:06 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 fuc yea เด๋วนะ อันนี้มัน ... กร๊าก
พี่ต่อ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
โคตรมืออาชีพ
รู้งี้ส่งให้พี่ต่อทำโลโก้งานแข่งเรือแถวบ้านให้ดีกว่า
พี่ต่อ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
โคตรมืออาชีพ
รู้งี้ส่งให้พี่ต่อทำโลโก้งานแข่งเรือแถวบ้านให้ดีกว่า

ยิ้มน่ารัก สตาร์สที่สองพันจะให้ไปต่อยเด็กเตะหมาหรือปาถ้วยใส่คนแก่ ได้หมดครัฟ
หน้า: [1] 2