หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ photoshop เวอร์ชั่นไรกันเหรอ  (อ่าน 16663 ครั้ง)

ช่วยส่งมาให้ลองใช้ฟรีบ้างนะคะ  ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 กร๊าก กร๊าก

CS๓
  ง่ะ อินเตอร์เฟสของ Cs3

เมนูคงเป็นนม
Tools ก็เป็นนม

ตอนเลเยอร์เป็นหน้า อุ๊ หลายอารมณ์

และเกือบทุกอย่าง ต้องเป็น นมอุ๊ เอ๊ย  นม   อุ๊  เกย์แอบ
(+1)

พูดซะเห็นภาพเลยพี่กัม

ใช้ ADOBE PHOTOSHOP CSs ครับ

เปลี่ยนสี font ได้รวดเร็ว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
วุ้ยล้าสมัย

เขามี Adobe Photoshop XP มาแล้ว
CS 1   ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ใช้ Microsoft Studio Photoshop Vista ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากโหลดมามั่ง ทำไงอะ บอกหน่อย สามารถโหลดได้ที่ไหนอะ
ไม่รู้สิ
รู้แต่ร้านมันลงเวอร์ชั่นไหนให้ก็เอาแหละ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
อยากโหลดมามั่ง ทำไงอะ บอกหน่อย สามารถโหลดได้ที่ไหนอะ
ที่นี่ไม่แจกโปรแกรมเถื่อนครับ ไปหาแผ่นเอาเองแถวๆ พันทิป

-1 รับน้อง ไปอ่าน FAQ และแนะนำตัวด้วยครับ

ไอซ์ดุจังเลย

เจ๊ละกลั๊วกลัว  เกย์แอบ

เวลาแกเดินตอนกลางคืนอ่ะ

กลั๊ว กลัว  กร๊าก
ไอซ์ดุจังเลย

เจ๊ละกลั๊วกลัว  เกย์แอบ

เวลาแกเดินตอนกลางคืนอ่ะ

กลั๊ว กลัว  กร๊าก

เจ๊ขา เดี๋ยวเปรตตนนี้จะข่มขืนเจ๊นะคะ กร๊าก

เจ๊ขา เดี๋ยวเปรตตนนี้จะข่มขืนเจ๊นะคะ กร๊าก

เฮ้ย!? จะยาวขนาดไหนละเนี่ย

เจ๊ช๊อบชอบ  เกย์ออก
ใช้เวอร์ชั่น... ช่างมันเถอะ

ไปเกย์ที่อื่นเว้ยยยยย โวย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หน้า: 1 2 3 [4] 5