หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ปาร์ตี้แซลมอนนอร์เวย์  (อ่าน 19755 ครั้ง)
อยากกินอันนี้อ่า
แซลมอนนอร์เวย์ กิโลละพัน (หาคนหารค่าา  กร๊าก กร๊าก กร๊าก)

https://www.facebook.com/salmonheavendelivery?fref=ts

วันที่ที่น่าสนใจคือวันเสาร์ที่ 2 / 9 พฤศจิกายน
กินเบียร์แกล้มแซลมอนเบาๆ ณ สตอแบรี่ฟิลด์ฟอเร้ฟเว่อ :หิว: :หิว: :หิว: (แต่ยังไม่ได้บอกพี่เก้อ  กร๊าก)

สนมั้ยๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ว่างเสาร์ที่1 กับเสาร์ที่3 ฮ่าๆ ฮือๆ

สนค่ะ  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โห เพิ่งรู้ว่าธุรกิจนี้มีคนทำหลายเจ้า กร๊าก
มีร้านเพื่อนกัน (เป็นเจ้าของ สนพ.แซลมอน) ก็มี ชื่อ Salmonly
อาร์ตเวิร์กสวยกว่าเจ้านี้แหละ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาเปิดอะไรตอนนี้เนี่ยเรา  หิวง่ะ ฮือๆ

ไอ้พวกบ้านนอกเอ๊ย
ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อันนี้ของรุ่นพี่น่ะ เพิ่งรู้เหมือนกันว่ามีของเจ้าอื่นด้วย  กร๊าก

กรี๊ด  วันไหนดีๆๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สักเสาร์ 26 ก็น่าสน  แต่ไม่รู้จะสั่งทันมั้ยอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ต.ค. 2013, 20:42 น. โดย นานาาา » บันทึกการเข้า

ตูเฉยๆ นะ ไม่ค่อยกินแซลมอนอยู่แล้ว    กร๊าก

เพราะเสือกรู้มาก เลยกินแซลมอนไม่อร่อยเลย ฮ่าๆ ฮือๆ

มันว่ายทวนน้ำขึ้นไปปี้กันใช่ไหมฮะ  กรี๊ดดดดด

กาก
ไปๆๆๆๆๆๆๆ วันไหนดี :หิว:

เพิ่ม//

จริงๆ ออฟฟิตข้างๆเราเป็นร้านอาหารญี่ปุ่นนะ (wasabi ตรงเอสพลานาด)
เคยสั่งซื้อมากินกันในออฟฟิต เปรมมั่ก แล้วราคาน่าจะถูกกว่าโลละพันด้วย
ให้เราสั่งให้มั้ยล่ะ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2013, 02:37 น. โดย VeryHappy » บันทึกการเข้า
น่ากินมาก ต้นเดือนน่าสน หรือวันที่ 9 ก็ได้

ว่าแต่ คนรอจะกินด้วยครบยัง

There's only one "Jack Russell"
เสร็จแมวบ้านตาเก้อหมด 555

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​

เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปๆๆๆๆๆๆๆ วันไหนดี :หิว:

เพิ่ม//

จริงๆ ออฟฟิตข้างๆเราเป็นร้านอาหารญี่ปุ่นนะ (wasabi ตรงเอสพลานาด)
เคยสั่งซื้อมากินกันในออฟฟิต เปรมมั่ก แล้วราคาน่าจะถูกกว่าโลละพันด้วย
ให้เราสั่งให้มั้ยล่ะ?

สนๆๆ  กรี๊ดดดดด

ต้นเดือนก็ได้นะ สักวันเสาร์  :หิว:

แซลม่อน กรี๊ดดดดด :หิว:

งบน้อย
หน้า: [1] 2 3