หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องง่ายๆแต่ทำไม่ได้ซักที  (อ่าน 24384 ครั้ง)
รู้ใช่ไหมว่าท่านี้มันเหมาะสำหรับเคสที่อุปกรณ์ไม่ได้มาตรฐาน  เหลือบ

นี่แหนะ นี่แหนะ (ไม่สน)

กาก

กร๊าก กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
รู้ใช่ไหมว่าท่านี้มันเหมาะสำหรับเคสที่อุปกรณ์ไม่ได้มาตรฐาน  เหลือบ

คือไม่ได้ยี่หระอะไรเลย กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อ้าว คนสวยใหญ่ที่เขาเรียนว่ายน้ำมา เขาไม่ได้สอนท่าผีเสื้อให้ด้วยเหรอครับ

คือผมเรียนมา แต่ทำไม่ได้ ผมเห็นเด็กๆที่ไปเรียนพร้อมผม ทำได้กันหมด เลยนึกว่าทุกคนน่าจะทำได้ง่ายๆ เด็กสอนแปปเดียวก็ได้แล้ว
ไอ้เราลองตั้งนาน ไม่ได้อยู่ดี  ฮือๆ~

เข้าเรื่อง สำหรับที่เรียนมาสมัยวัยเยาว์นะครับ
ของผมกว่าจะได้ท่าผีเสื้อนี่เกือบครึ่งปีน่ะครับ

ไม่ใช่มาถึงจะทำได้เลยฮะ ต้องผ่านการฝึกหลายอย่าง
ก่อนเขาจะสอนให้ อย่างน้อยคือว่ายท่าอื่นจนคล่องหรือลอยตัวเปล่าๆให้ได้ครึ่งชั่วโมงก่อน
คงเป็นวิธีการเรียนมั้งครับ

แต่พอเป็นก็รู้เลยว่าเป็นท่าไว้โชว์เฉยๆ ว่ายทีเปลืองพลังชิบเป๋งเลยฮะ กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ว่ายน้ำเป็นครับ ถึงขั้นลงแข่งระดับ อบต.

และท่าผีเสื้อ ไว้โชว์เฉยๆ

ว่ายน้ำแตกกระจายยยยย

กินรอบวง
แต่มันเท่ห์มากเลยนะ ท่าผีเสื้อ  กรี๊ดดดดด

แค่ฟรีสไตล์ก็หอบแล้ว  กร๊าก

ก่อนจะว่ายท่าผีเสื้อได้

คุณต้องผ่านท่าหนอนกระเด้าน้ำก่อนนะฮะ

ซึ่งอุบาทว์มาก

จริงๆนะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แสดงว่า ถลอกนี่ ไหว้ได้แบบไม่ต้องใช้มือเลยสินะฮะ #ท่าหนอนกระเด้าน้ำ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ว่ายสิครับ ว่าย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นึกภาพพี่ถลอกเป็นคุณครูพละหรือครูสอนว่ายน้ำ ท่าผีเสื้อ
ชีวิตเด็กน้อยเหล่านั้น ดูน่าสงสารทันใด  ฮือๆ~

กระโดด จ้วงงงงงง เอ้า จ้วงเข้า โอยยครูฟิน ปลื้ม

กาก
ยังนึกไม่ออก ส่วนใหญ่ยากหมด  กร๊าก

มีอยู๋สองอันคือพยายามโทรหาพ่อแม่ทุกวัน อันนี้ลืมตลอด
และอีกอันจะพยายามไม่ใช้น้องสาวนวดให้แต่เจอมันทีไรต้องให้มันนวดให้ทุกที อดไม่ได้
ยิ่งเดี๋ยวนี้มันไปทำงานโรงบาลแผนกแพทย์แผนไทยนะยิ่งอยากให้มันนวดให้  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สำหรับพี่จักรี เรื่องง่ายๆที่ทำไม่ได้นั่นคือ

ทำตลกครับ

กินรอบวง
สำหรับคนอื่น เรื่องง่ายๆที่ทำไม่ได้นั่นคือ

ตลกจักรีครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8