หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องง่ายๆแต่ทำไม่ได้ซักที  (อ่าน 24376 ครั้ง)
ข้อ 4 ของบักตั้ง เป็นเหมือนเพื่อนผมเลย มันก็ทำไม่ได้ มันเหมือนเนื้อตรงขามันเยอะหรือไงนี่แหละ มันเลยนั่งไม่ได้

เพิ่งนึกได้อีกเรื่อง
เด็กที่เรียนบัญชีทุกคนในคลาสผม เข้าใจโลจิก ความเป็นบัญชีหมด ยกเว้นผม ทำไมผมไม่เข้าใจก็ไม่รู้ทั้งที่พยายามตั้งใจเรียนบัญชีแล้วนะ

เออ นั่งขัดสมาธิไม่ได้เลย เมื่อยเหน็บกินตูดทุกที
ตอนเป็นทหารเลยซวยมาก ต้องนั่งพับเพียบซึ่งดูตุ๊ดสุดๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คนปรกติทั่วไป เวลาผู้ชายเขานั่งพับเพียบ ตัวมันจะเบ้ๆเอียงๆหรือเปล่าครับ
ผมเคยเห็นผู้ชายคนนึง เขานั่งพับเพียบ แล้วตัวเขาตรงแหน่ว ผมเลยคิดว่า ผู้ชายคนนั้นแปลก  กร๊าก

คนปรกติทั่วไป เวลาผู้ชายเขานั่งพับเพียบ ตัวมันจะเบ้ๆเอียงๆหรือเปล่าครับ
ผมเคยเห็นผู้ชายคนนึง เขานั่งพับเพียบ แล้วตัวเขาตรงแหน่ว ผมเลยคิดว่า ผู้ชายคนนั้นแปลก  กร๊าก

จริง กร๊าก

เวลาผมเปิดเว็บต่างๆ ทีไร ทนไม่ได้ที่จะเปิดหน้า FOR SALE ขึ้นมาดูทุกครั้ง
พอเปิดปั๊บ ทำความเข้าใจกับแบนเนอร์ต่างๆ หัวข้อ Stick ต่างๆ ของเว็บนั้น
ผมก็จะฝังตัวอยู่หน้านั้น (ทุกครั้งที่เข้าเว็บนั้น) นานๆ จากอสุจิ กลายเป็นตัวเต็มวัย

ทุกเว็บ  fuc yea  fuc yea

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เรื่องหลงทางเนี้ย โดนญาติที่เคารพมากด่าเพราะบอกทางไม่รู้เรื่อง

หลังจากนั้น พยายามจำทางทุกเส้นได้ แบบจำลองตัวเองแบบ google drive แล้วบอกทางแบบนั้นเลย

ขับไปเรื่อยๆ จะเจอกำแพงวัดทางขวา แล้วดูซอยที่สองเลี้ยวเข้าไป บ้านอยู่ขวามือที่มีอ่างน้ำหน้าบ้านประมานนี้

เกรียน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จริง กร๊าก

ใช่มะๆ  กร๊าก

เวลาผมเปิดเว็บต่างๆ ทีไร ทนไม่ได้ที่จะเปิดหน้า FOR SALE ขึ้นมาดูทุกครั้ง
พอเปิดปั๊บ ทำความเข้าใจกับแบนเนอร์ต่างๆ หัวข้อ Stick ต่างๆ ของเว็บนั้น
ผมก็จะฝังตัวอยู่หน้านั้น (ทุกครั้งที่เข้าเว็บนั้น) นานๆ จากอสุจิ กลายเป็นตัวเต็มวัย

ทุกเว็บ  fuc yea  fuc yea

กร๊าก เชิญเข้าลิงก์นี้ครับ www.facebook.com/nalinfa

โอ๊ะ ต้องรอเมียคลอดก่อนสินะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซื้อรอไว้ก่อนเลยครับลุงโก้  เกย์ออก

ข้อ 1 เลิกเล่นFacebook
เลิกไม่ได้ แย่จริงๆ รู้สาเหตุแต่แก้ไม่ได้  หมีโหด~
ข้อ 2 เขียนหนังสือให้เสร็จ
สืบเนื่องมาจากข้อ 1 ปรึกษาวิธีเขียนหนังสือให้เสร็จจากคุณวิชัยมาวันก่อน จะลองดูละ ... ซึ่งปรากฎว่าไม่ได้ลองสักทีเพราะไปเจอข้อ 1
ตอนนี้แค่ทำบทความกับส่งเรื่อง เดือนนึง3หัวข้อ ... จริงๆเวลาเหลือเฟือด้วยซ้ำ (ถ้าไม่นับเรื่องดูแลภรรยาท้องกับวางแผนเรื่องการคลอด)
 หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ย. 2013, 15:31 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตรงข้ามกะหมอแมว
ผมพยายามหัดเล่นเฟซบุ๊กมาหลายปีละครับ
จนมาพักหลังนี่สถานการณ์บังคับเพราะต้องคุยกะลูกค้าแทนเมีย เลยได้หัดเล่นจริงจังละ
แต่ก็ยังไม่สามารถไปสุงสิงกะสังคมในเฟซบุ๊กได้ เข้าไม่ถึงจริงๆ

เลิกทำตัวเป็นเด็กฮะ ทำไม่ได้ซักที ติดเล่นตลอดไม่ว่าจะทำอะไรก็ตาม
ไปประชุมระดับคณะบดีบางทีก็อดเล่นมุกกับเค้าไม่ได้ เผลอตลอด  เศร้า

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ผมมองว่า บางทีคนในระดับสูง เขาก็ขาดสีสันเกินไป อยากหาคนกล้าหรือคนมาพูดคุยเล่นกับเขาบ้างไรงี้เหมือนกันนะ

เหมือนทุกวันนี้ ผมยังแซวผู้อำนวยการได้อยู่เสมือนเป็นพี่ เป็นเพื่อนที่สนิทคนหนึ่ง แต่พอโหมดทำงาน เขาจะกลับไปสวมมาดผู้อำนวยการผู้เคร่งขรึมเอง
ผมมองว่า เขาก็คงอยากคุยเล่นแหละ แต่ทุกคนดูเป็นคนในผู้ใต้บังคับบัญชากันหมด ยกเว้นผม ไรงี้  กร๊าก

ตูกะเจ้านายอำกันประจำ หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ตูกะเจ้านายอมกันประจำ หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8