หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะช่วยออกแบบให้ผมได้ มีค่าขนม  (อ่าน 3148 ครั้ง)
คือผมใช้ฟอนต์ Tw Cen MT ใน Illustrator มีปัญหาคือ ตัวเจ j  เล็กมันไม่มีขอ ซึ่งผมเอาไว้ออกแบบ แบบฝึกหัดภาษาอังกฤษให้เด็ก
ลองเอาฟอนต์ตระกูลนี้มาแก้แล้วมันไม่เวริค เพราะจุด ...... ที่พิมพ์ไว้หายหมดเลย อีกปัญหาหนึ่งคือ เครื่องหมาย ? มันออกมาน่าเกลียดมาก
อยากจะแก้ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะช่วยได้ครับ
ตอบผมทางอีเมล์ paithailand@gmail.com หรือบอร์ด ที่นี่ก็ได้ ผมจะคอยมาเปิดดู ขอบคุณครับ
แบบนี้ละเมิดนะครับ  อู้ย..

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ที่จริงดัดแปลงไว้ใช้เอง (ไม่ได้แจกหรือขาย) ไม่น่าจะละเมิดนะครับพี่เลย์
แต่ก็ต้องอ่านสัญญาอนุญาตในแต่ละฟอนต์ดูอีกที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนนี้แก้ปัญหาได้แล้วนะครับ  ขอบคุณครับ
หน้า: [1]