หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หลงมาครับ  (อ่าน 4580 ครั้ง)
.....ขอโทษครับ ผมหลงมา หาทางกลับ
ยืนคำนับ  คนนับร้อย  คอยจะถาม
ว่าที่นี่ คือที่ใหน ใครก็ตาม
ช่วยยื่นน้ำ ให้กินที หิวจังเลย
..... แต่ดูดู ในนี้ มีชื่อคุ้น
ก็ยั้งลุ้น  ว่ามีใคร มาทักบ้าง
เป็นนินจา หายไป เพราะหลงทาง
เป็นข้ออ้าง ของคนแก่ แย่จริงเรา
.....มีเหตุการณ์ หลายอย่าง ในชีวิต
ฟ้าลิขิต ให้ผกผัน จนหันเห
จนบัดนี้ ก็ยืนได้ ไม่รวนเร
มาฮาเฮ กันต่อ นะพ่อแอนนนนนนนน

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ลุนหน่อนในตำนานนน กรี๊ดดดดด

ลุนหน่อนนนน กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ลุนหน่อนกลับมาแล้ว กรี๊ดดดดด
ช่วงหลายเดือนมานี้มีสาวกที่หายหน้าหายตาไป วนกลับมาเยี่ยม ยันมาสิงหลายคนเลยครับ
ยินดีต้อนรับอีกทีจ้ะ

.....ขอโทษครับ ผมหลงมา หาทางกลับ
ช่วยยื่นน้ำ ให้กินที หิวจังเลย

บาทสุดท้ายนี่สัมผัสในไม่ได้นะครับ ..ตรงคำว่าหิว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ครับ

ยืนคำนับ  คนนับร้อย  คอยจะถาม
ช่วยยื่นน้ำ ให้กินที หวีจังเลย

สวัสดีครับลุนหน่อน  ไหว้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยื่นกล้วยน้ำ ว้าให้ที สองหวีเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย   อีแอน!!!!

คิดถึงทุกคน ยกเว้น แอน

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ยืนคำนับ  คนนับร้อย  คอยจะถาม
ว่าที่นี่ คือที่ไหน ใครก็ตาม
ขอซักน้ำ ชักให้ที พี่กราบเลย

กาก
เดี๋ยวๆๆ สงสารลุนหน่อนหน่อย ฮ่าๆ ฮือๆ

กร๊าก ที่ขออะ ตูเอง

กาก
mujdfw]8Nskpwx.soc]h;gsiv ???

อีถลอก  กร๊าก
หน้า: [1]