หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวโปรเจ็คลับ ZOMBIE HERO!!!!  (อ่าน 33035 ครั้ง)
บูธพี่ปิงคนเยอะมากกกก
เด็กญี่ปุ่นนี่เนอะ  :หิว:

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ซื้อเลนส์ซูมๆติดตัวไว้มั่งก็ดีนะ  ใช่ซี้~

ใช่ๆ  ฮือๆ~

เชื่อว่ามีแบบกั๊กๆ อีกแน่ เอามาอีก fuc yea (พริตตี้นะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังครับ เปิดให้โหลดราวๆต้นปีหน้า ตอนนี้มี VIP บางคนได้ลองเทสเล่นก่อน

ออ รอวันเปิดให้โหลดแล้วกัน  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
รอเล่น  กรี๊ดดดดด

พริตตี้ญี่ปุ่นสุดยอด  กึ๋ยๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้าเพจ ฟบ เน้นๆครับไม่มีกั๊ก
ขุดครับ

ตอนนี้โครงการนี้ออกอากาศทั่วโลกแล้วนะครับ
สืบทราบมาว่าความนิยมและรายได้ดีทีเดียว
แต่คงไม่โปรโมตในไทยครับ กร๊าก เพราะอะไรต้องไปถามเจ้าตัวมันดู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5]