หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 36

ผู้เขียน หัวข้อ: F0nt SWITCH !! 5วันสลับขั้ว  (อ่าน 96289 ครั้ง)

มาเล่นกับผมดีกว่าครับ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่อรค่ะ เดี๋ยวอิ่มสอนให้ค่ะ ขอไอดี line หน่อย เดี๋ยวแอดไปอธิบาย  ไหว้

เฮ้ยๆๆ กร๊าก กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อย่าหลวมตัวเชียวนะ คนสมัยนี้มันไว้ใจไม่ได้ fuc yea

ช่วงนี้นิ้วเคล็ด คงไม่ได้วาดการ์ตูนสักพัก  แหยะ

นี่สลากยังเหลือ 4 ใบนะ
ใครยังไม่ได้จับบ้างเนี่ย

กรี๊ดดดดด ไม่งั้นตูจะเอามั่งละนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อ๊าง~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2013, 13:53 น. โดย หนูอร » บันทึกการเข้า

อันบัน ♥
อรจับได้แล้วอย่าลืมให้อิ่มสอนนะ ส่งไอดีไลน์มาเลย  กรี๊ดดดดด

กาก
ฉิบหายแล้วหนูอรเป็นเกศ สงสัยจะโคตรยาก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฉิบหายแล้วหนูอรเป็นเกศ สงสัยจะโคตรยาก กร๊าก

ไม่แน่นะ

ลันล้า

There's only one "Jack Russell"

ยากตรงไหน ออกจะใส  อ๊าง~

อันบัน ♥
พี่เกศ รู้จัก นกป หรือยังคะ  กร๊าก

กาก
น้องเกศรู้จักโหม่งเหลืองไม๊จ๊ะ

กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
:
นี่สลากยังเหลือ 4 ใบนะ
ใครยังไม่ได้จับบ้างเนี่ย

กรี๊ดดดดด ไม่งั้นตูจะเอามั่งละนะ

จับเลย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ยากตรงไหน ออกจะใส  อ๊าง~

ถลอกชอบใสๆ  กรี๊ดดดดด
คงถึงกะต้องทำรีเสิช กร๊าก

หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 36