หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: F0nt SWITCH !! 5วันสลับขั้ว  (อ่าน 96301 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ตะกี๊มีไอเดียแล่นครับ เนื่องจากพักนี้เว็บดูแก๊แก่ ไม่มีอีเว้นต์ขำๆฮาๆมาให้เล่นเลย
เลยทวิตบอกแอนว่าน่าจะให้คนมาสลับสไตล์การโพสขำๆดีกว่า

พูดง่ายๆก็คล้ายๆปลอมตัวเป็นอีกคนน่ะ
โดยจะมีชื่อของ character ส่วนนึงให้จับแบบสุ่ม (character นึงอาจจะได้ถึง 2 คนถ้าคนเยอะ)

ใครอยากเล่นแอนบอกให้ลองลงชื่อดูจ้ะห์

ระยะเวลาเล่นคือ 5 วันนะจ๊ะ

ปรับเปลี่ยนอะไรเพิ่มเติมหรือมีไอเดียอะไรแปลกๆลองแจมดู

ขำๆสนุกๆนะ อย่าซีเรียส

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กติกาอยู่หน้า 14 นะ

รับสมัครคนที่จะมาร่วมแบ๊ดเดิ้ลครับ
ข้อแม้คือต้องแสดงอากัปกิริยาให้เหมือนกับคนที่จับฉลากได้นะ กร๊าก
เปลี่ยนอวตารด้วย เอาให้มั่วไปเลย

1. พี่เลย์
2. แอน
....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2013, 13:14 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่อย่าเปลี่ยนชื่อนะ เปลี่ยนแค่อวตารพอ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ลงชื่อๆๆๆๆ

เล่นด้วยครับ ขอด้วยอีกคน

There's only one "Jack Russell"
เล่นด้วยยยย (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เล่นไงอ่ะ อ่านแล้วยังงงๆ
เล่นเป็นพี่ถลอกง่ายสุดดิ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เล่นไงอ่ะ อ่านแล้วยังงงๆ

แค่พี่เจนจับได้ถลอก พี่ก็โพสแบบถลอกอ่ะครับ จบ  กร๊าก
แต่การจับยังไม่รู้จะจับไงนะครับ เดี๋ยวสรุปอีกที

เล่นด้วยเย้ !! หวังว่าจะจับได้คนที่มีคาแรกเตอร์ขัดเจนนะ  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เล่นเป็นพี่ถลอกง่ายสุดดิ กร๊าก

ง่ายยังไงวะ ใครมันจะลากทุกเรื่องมาลงใต้สะดือได้หมดเหมือนอีถลอก  กร๊าก
งั้นขอให้ได้หมอแมวล่ะกัน  กร๊าก

นี่ถ้าได้ป๋าเลย์ไม่ต้องวาดรูปโพสรัวๆ เหรอครับ ฮือๆ~

ขอเป็นพี่ถลอกเอง 555

ถ้าเป็นพี่โก้ ตูต้องทำกับข้าวไม๊เนี่ย ฮี่...

There's only one "Jack Russell"
ถ้าได้หมอแมว นี่ โพสต์เหนื่อยเลยนะ ตอบปัญหาสุขภาพรับรองคนถามตาย!!

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตูเล่นด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 36