หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ3  (อ่าน 18316 ครั้ง)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปั่น  ปั่น   จริงๆ (อิอิ)

สาวกเต่าค่ะ
ใครก็ได้เตือนน้องแฮปปี้ทีครับว่าอย่าขุด ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่าขุดนะ ไอ้มืดหมี
อย่าขุดสิ  โวย

มันเป็นซึนามินะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

นานๆ จะเข้ามาที
เอ๊ะ บอกว่าอย่าขุด  โวย

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮือๆ~ อย่าขุดสิ ไม่งั้นตูต้องล้างดาวนะ
 หน้ามึน

อย่าขุดนะ  happy

หน้ามึน   เตือนแล้วนะ  หน้ามึน

อีโมตัวนี้สร้างมาเพื่อเราจริงๆ  หน้ามึน
อย่าขุด!( ยิ้มน่ารัก)

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ใครขุดเหรอครับ  ขุดหาอะไรครับ  แล้วเจอมั้ยครับ   งง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ยังไม่เจอค่ะ (โดนแบน แน่ เลยเรา เลิกดีกว่า  ง่ะ)

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 2 3 [4]