หน้า: 1 ... 35 36 37 38 39 40 41 [42] 43

ผู้เขียน หัวข้อ: GoPro กันเถอะ (แตกหน่อ)  (อ่าน 231242 ครั้ง)
พอๆๆๆ
เลิกๆๆๆ อ๊าก ฮือๆ

เจอไอ้ตัวใหม่นี้เข้าไป จบๆๆๆ

! No longer available

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ้า จะมาโพส ไม่ทัน  fuc yea

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มาเอาเงินตูไปเล้ยยยย

ปล. ไม่มีเคสแล้วมันจะทนได้เท่าเคสเลยเหรอ

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2016, 21:00 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
กลายเป็นยักษ์อ้วนไปเลย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
---
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2016, 20:59 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
สวัสดีค่ะ สาวกใหม่นะคะ

ติดตามอ่านกระจู๋นี้ได้ความรู้มากๆเลยค่ะ

เพิ่งได้gopro3 black edition มา อัพเฟิร์มแวร์เรียบร้อยค่ะ
แต่เกิดปัญหาตรงที่ หน้าจอขึ้น wireless failed ประมานนี้อ่ะค่ะ

จะต้องทำยังไงคะ?? (เหงื่อแตกพลั่ก)
โอ๊ะรุ่นเดียวกัน  ฮือๆ~

! No longer available
แบบนี้รึเปล่าครับ

ใช่เลยค่ะ (แจ๋ว แจ๋ว) แต่เฟิร์มแวร์อัพเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ต้องทำยังไงคะ

ฮ่าๆ ฮือๆ มีแต่ต้องกูเกิลหาคนที่แก้ได้ครับ

ปัญหาเดียวที่เคยเจอกับ gopro คือ ไฟล์ใหญ่เกิน ง่ะ ตัดด้วยแมคบุ๊คธรรมด๊าธรรมดาไม่ไหว...ไฟล์ยังดองไว้จนถึงทุกวันนี้ครับ
ตอนนี้ถึงขั้นตอนเชื่อมต่อ gopro เข้ากับ iphone ผ่าน gopro app แต่ไม่สามารถดูไฟล์วีดีโอที่เคยถ่ายไว้ได้ ดูได้แต่ที่เป็นรูปถ่าย มันเกี่ยวกับการที่เราอัพ wireless failed ด้วยมั้ยคะ พยายามดูในกูเกิลแล้ว แต่ยังหาทางแก้ไม่เจอเลย
อันนี้เป็นเหมือนกันอะ
พี่ใช้ Andriod นะ เมื่อก่อนก็ดูวีดีโอและรูป ผ่านแอพตอนที่ซิงค์กันได้เลย แต่หลังๆ มาเนี่ย ดูวีดีโอไม่ได้ ขึ้นว่าไม่รู้จักซะงั้น
ไม่รู้ทำไม ด้วยความโลว์เทคก็ รอเอามาลงคอมพ์แล้วค่อยดูในคอมพ์ก็ด้ะ  ใช่ซี้~

อันนี้เป็นเหมือนกันอะ
พี่ใช้ Andriod นะ เมื่อก่อนก็ดูวีดีโอและรูป ผ่านแอพตอนที่ซิงค์กันได้เลย แต่หลังๆ มาเนี่ย ดูวีดีโอไม่ได้ ขึ้นว่าไม่รู้จักซะงั้น
ไม่รู้ทำไม ด้วยความโลว์เทคก็ รอเอามาลงคอมพ์แล้วค่อยดูในคอมพ์ก็ด้ะ  ใช่ซี้~
ลองลงแอป MX Player แล้วดูไฟล์วีดีโอผ่านแอปนี้ดูนะครับ เท่าที่ผมลองมา แอปนี้ดูไฟล์ได้ค่อนข้างหลากหลาย
สกุลรุนช่องมากครับ  เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คือต้องsave ไฟล์ ลงมือถือก่อนหรอคะ พยายามนึกภาพตามค่ะ
หน้า: 1 ... 35 36 37 38 39 40 41 [42] 43