หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43

ผู้เขียน หัวข้อ: GoPro กันเถอะ (แตกหน่อ)  (อ่าน 231210 ครั้ง)
ว้ายกรี๊ด กรี๊ดดดดด

ทำไมมุมกล้องมันปรับเองได้ อู้ย..

เจอ kodak เข้าไป โครงการ gopro ตรูถึงกะพับ
ทำไมมุมกล้องมันปรับเองได้ อู้ย..

โกโปร โกโปร โกโปร โกโปร โกปักโกดัก โกดัก โกดัก โกดัก โกดัก โกดัก โกดัก โกดัก โกดัก โกดัก โกดัก โกดัก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
น้องที่ทำงาน มันใช้กล้องเลียนแบบโกโปร (มันเรียกโกโปรจีน)
ไปดำน้ำมาแม่งถ่ายมาแทบไม่ต่างเลย
แบตอึดกว่า แบตไม่ร้อนจี๋ด้วยนะ
แล้วมันดำ Scuba เลย คือกล้องมันก็ลงน้ำได้จริง
ราคาสามพันกว่าบาท
แต่ยังไม่ได้ขอดูคุณภาพไฟล์นะ แค่ดูผ่านๆ
คือดำน้ำลึกสีมันหายอยู่แล้วไง เลยรู้สึกไม่ต่าง

เราสาวก เราเสียใจ..  ฮือๆ~
ขณะเดียวกันเราก็อยากได้มาลองใช้มั่ง  กร๊าก

ตอนนี้ของจีนเกลื่อนเลยครับ รอแค่หนูทดลองระเบิด กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันบอกไม่ร้อนด้วยอะ
ของแท้นี่ร้อนน่าระเบิดนะ  กร๊าก

น้องที่ทำงาน มันใช้กล้องเลียนแบบโกโปร (มันเรียกโกโปรจีน)
ไปดำน้ำมาแม่งถ่ายมาแทบไม่ต่างเลย
แบตอึดกว่า แบตไม่ร้อนจี๋ด้วยนะ
แล้วมันดำ Scuba เลย คือกล้องมันก็ลงน้ำได้จริง
ราคาสามพันกว่าบาท
แต่ยังไม่ได้ขอดูคุณภาพไฟล์นะ แค่ดูผ่านๆ
คือดำน้ำลึกสีมันหายอยู่แล้วไง เลยรู้สึกไม่ต่าง

เราสาวก เราเสียใจ..  ฮือๆ~
ขณะเดียวกันเราก็อยากได้มาลองใช้มั่ง  กร๊าก

มันคือ SJ4000 หรือเปล่าครับ วงการมัลติคอปเตอร์ ก็เอามาติดถ่ายทางอากาศกันนะครับ เพราะโอกาสตกสูง

ลดมูลค่าความเสียหายจากการตกได้ครับ  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ๋อ ตกไปก็ไม่เสียดาย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่าสนนะ ถูกดี มีจอด้วย กร๊าก
อยากได้กล้องมาถ่าย timelapse

เห็นที่โลตัสศาลายามี orpro ด้วย
เห็นที่โลตัสศาลายามี orpro ด้วย
หรือจะโปร กร๊าก

น่าจะเป็นตัวนี้นะครับ ORDRO SP81W  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอ้อ อันนี้แหละค่ะ เห็นผ่านๆ 555

สเป๊คอย่างกับ Gopro Hero ตัวใหม่ 4990 แต่อันนี้มี wifi ด้วยแฮะ :หิว:

หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43