หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 43

ผู้เขียน หัวข้อ: GoPro กันเถอะ (แตกหน่อ)  (อ่าน 231258 ครั้ง)
อย่าลืม tv led 55" เอาไว้มอนิเตอร์ควายด้วยนะครับ  กร๊าก
ตะกี้เพิ่งไปดูราคามา กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก

กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สอบถามหน่อยครับ  ไหว้

ไม่แน่ใจว่าตัว WIFI Remote ที่แถมมากับ Gopro 3
เวอร์ชั่นอยู่ที่เท่าไรกันครับ อยากรู้ว่ามันมีอัพเดตบ้างไหม
ของผมอยู่ที่ 2.1.7 มีใครสูงกว่านี้ไหมครับ  ไหว้

เห็นโค้งไม่ได้ เหยียบคันเร่งทุกที
โอ๊ะ ไม่ได้ใช้เลยครับ เดี๋ยวกลับบ้านไปจะดูให้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
2.1.7 เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่เคยใช้เลย แอพตลอด

เห็น Gopro 3+ แล้วน้ำตาจะไหล ฮึกกก อยากได้ประหยัดแบต 30% มั่งอ่า ฮือๆ~

ไม่ได้ใช้ Remote เหมือนกันครับ เพราะมันต้องเปิด Wifi ที่ตัวกล้อง (แลดูแบตจะหมดเร็วหนักขึ้นกว่าเดิม  ง่ะ)

ปล.มีพี่ๆท่านไหนเคยเอาที่ชาร์ต Ipad มาใช้ชาร์ต Gopro บ้างมั้ยครับ คือใกล้จะไปเที่ยวแล้ว ยังไม่มีแหล่งพลังงานสำหรับมันเลย แห่ะๆ
พี่ใช้ Power Bank จีนโนเนม หนักโคตรๆ เติมโกโปรได้สองสามที
ไม่จำเป็นจริงๆ ไม่แบกไปหรอก  ฮือๆ~

วันนี้ ขี่จากบ้านจะไปฟอร์จูน
ไปถึงแค่วังหิน ฐานกล้องที่ยึดกับแฮนด์หักผัวะ กล้องกลิ้งลงพื้น กรี๊ดดดดด

ฮือๆ~ ดีนะไม่มีรถอื่นมาเหยียบ
ทวีตไป มีคนบอกว่าซื้อ Hero 3+ มาได้สามวัน เอาไปติดนิสสันเทียน่า
ปรากฏว่าหลุดเหมือนกัน แต่โดนสิบล้อเหยียบเป็นเศษเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากเห็นตอนมันเป็นเศษอ่ะครับ  กรี๊ดดดดด

เห็นโค้งไม่ได้ เหยียบคันเร่งทุกที
ขอเขาดูเหมือนกัน กร๊าก

ส่วนของผมเป็นงี้ครับ ถ่าย Time-lapse ไว้ช็อตละ 1 วินาที
นี่เอาช่วงที่กล้องหล่นมาต่อกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ต.ค. 2013, 22:53 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

สาแกใจอีเรียมยิ่งนัก  กร๊าก

กาก
ดีใจด้วยที่มันไม่เป็นไร ใจหายไปด้วยเลย
ของพี่ยังไม่เคยติดกะแฮนด์เลยอะ สงสัยต้องซูเปอร์เซฟ เอาเชือกมัดไว้อีกชั้น

คือผมซื้อฐานยึดจากอีเบย์น่ะครับ เป็นพลาสติก แล้ใส่ไว้ตลอดไม่ได้เอาออกเลยมาหลายเดือนแล้ว
พอตากแดดบ้าง ขี่ๆ เขย่าๆ ไปทุกวัน สมควรหักอยู่หรอก
(เคยเจอแบบโลหะเหมือนกัน เพิ่งเข้าใจว่าทำไมต้องแพง)

หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 43