หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: -  (อ่าน 13974 ครั้ง)
ปูเสื่้อรอดูครับ

ไหว้

There's only one "Jack Russell"
ผมไม่เล็กนะครับ

สหายในตำนาน หื่น

งบน้อย

ลองเล่าความจริงของตัวเองมาซักข้อซิ คราวนี้จะขายโรตี หรือว่าเรียนโรงเรียน หรือว่าไม่ได้เรียนอีก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากเคลียร์อะไรหรืออยากทำอะไรก็รีบเคลียร์ไปเลยดีกว่า
ไม่ใช่ปิดเทอมก็มาก่อกวนเค้าเรื่อยๆ ไม่คิดหรอว่าคนอื่นจะรำคาญ

หรือถ้าคุยกับคนปกติไม่รู้เรื่อง ก็ไปยืนคุยกับต้นไม้เหมือนเดิมไป
อาจารย์มิ้นใจร้ายอีกแล้ว ฮือๆ~
ไม่คิดว่าจะมาจริงๆ อาจารย์ปิดเทอมแล้วไม่ใช่เหรอครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หืม สี่ปีแล้วเหรอ อู้ย..

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ผมขอโทษหากสิ่งที่ผมทำไปในตอนนั้น ทำให้ใครโกรธเคืองหรือมีปัญหา

ผมอายุ 18 ปีแล้วและรู้สึกผิดในความคิดตัวเอง

หากผมเคยทำอะไรไว้โปรดขออภัยมาในที่นี้ด้วย ผมขอโทษจริงๆ
เรื่องในอดีต เลิกล้อซะทีดีกว่าครับ

ผมมาทีนี้ เพราะอยากจะเคลียร์

ถ้ามาแบบเดิมอีก คุณเสียเปรียบผม เพราะปีนี้ผมอายุ 18 ปีแล้ว

ซึ่งต้องที่ ผมมาก่อกวนครั้งแรก ผมอายุแค่ 14 ปี

มันนานมากพอแล้ว

ประโยคก่อนหน้านั้น พูดว่าขอโทษ แต่ก็มากวนกันต่อ  ฮิ้ววว
ไม่เป็นไรครับ ตอนนั้นคุณอายุแค่ 14 ตอนนี้ 18
พยายามเข้านะครับ ตอนนั้นผมอายุ28 ตอนนี้ 32
ตามให้ทันแล้วกัน (คือจะบอกว่าสงสัยคิดเลขไม่เป็น อายุคนอื่นเค้าก็มากขึ้น แต่เกรงใจ เอาเป็นว่าผมไม่ว่าอะไรแล้วกันครับ อย่าถือเป็นอารมณ์นะครับประโยคนี้) ฮิ้ววว

มือและปากตรงกับใจเมื่อไหร่ ก็ค่อยมาพิมพ์ก็ได้นะครับ เปลืองอิเลคตรอนและโปรตรอนในกระแสสายโทรศัพท์อันกลายมาเป็นข้อมูลในอินเตอร์เนต ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถ้าคิดว่าได้เปรียบ มาต่อยกันก็ได้นะ ช่วงนี้อารมณ์ไม่ดี โทรศัพท์จอแตก แหยะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2013, 01:22 น. โดย sahaykk » บันทึกการเข้า
ครับน้องโดนัท

กินรอบวง
บ๊ายบายโดนัท เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สหายไหนหว่า  ฮ่าๆๆ  จำไม่ค่อยได้  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ตอนแรกว่าจะขอเข้ามาเล่นด้วย พอเพื่อนด่าก็โอเค๊ไม่เล่นด้วยก็ด๊ะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก บ๊าย บาย
4 ปีไม่ทำให้อะไรเปลี่ยนไปจริงๆด้วย ขนาดจะเข้าลาดกระบังแล้ว

พร้อมเมื่อไหร่กลับมาคุยกันใหม่นะ สนุกดี

ตอนที่ผมมาครั้งแรกผมอายุ 14 ทั้งก่อนหน้านั้นและตอนนั้น ล้วนแอบอ้างมาหมด ทั้งเด็ก ทั้งหมอ ทั้งไรก็ช่างเหอะ อะไรที่เกี่ยวกับสหายฟอนต์ คือเกี่ยวข้องกับ กิตติพัทธ์ คนนี้หมด

ครั้งหลังสุดที่ผมมาคือ ปี 2554 ซึ่งเพิ่งเข้ามาเรียน ปวช. ใหม่ๆ

หลังๆผมเจออะไรก็ไม่รู้ ทำให้ผมนิสัยดีขึ้นกว่าเดิม

ผมอายุ 18 และปีหน้าก็ต้องเรียนลาดกระบัง ผมไม่จำเป็นจะต้องเกรียนแล้ว เพราะผมเห็นว่ามันไร้สาระ

ผมอยู่ตั้งแต่ตอนที่ลุงร่มเพิ่งมีลูกใหม่จนป่านนี้ออกจาก WP ไปแล้ว (ยุคหลังๆแม่งไม่ค่อยดีเท่าไร)

อยากทำอะไรก็เชิญครับ 4 ปีมาทุกคนก็นิสัยเหมือนเดิม ทั้งๆที่บางคน 30+ แล้ว

ปัจจุบันเรียนปี 3 ไฟฟ้า ครับ

ผมเข้ามาแค่นี้ แล้วผมก็ขอลา เพราะฟ้อนต์ไม่มีประโยชน์อะไรให้มาก่อกวนหรือด่าอีก  ไหว้

ถ้าไม่มีปัญหา ผมพร้อมไปครับ

สวัสดี
.
555 กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ว้า

ตูพลาดรถไฟเที่ยวสุดท้ายซะนี่

อี๋~

There's only one "Jack Russell"
หน้า: 1 [2] 3 4