หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามฟ้อนต์ เว็บ www.monamafia.com ใช้ฟ้อนต์อะไร  (อ่าน 2614 ครั้ง)
ตามรูปนะครับ อยากรู้ว่าชื่อฟ้อนต์อะไร และ มีให้โหลดไหมครับ

ขอบคุณครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้

ฟอนต์ DB HelvethaicaX ครับ ซื้อที่ dbfontz.biz
แต่ถ้าสนใจจะสั่งสกรีนเสื้อยืด ซื้อได้ที่ www.monamafia.com ครับ
สั่งแค่ 1 ตัวก็รับทำให้แล้ว หยี (สีขาวนะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เค้าถามชื่อฟอนต์  โวย
หรือถ้าสนใจเดรสออกงาน หรือใส่ไปทำงานสวยๆ เนื้อผ้าดีๆ ตัดเย็บประณีตๆ
ลองเข้าไปดูที่ร้านนลินฟ้านะครับ www.facebook.com/nalinfa อันนี้ของแม่ยายผมเอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ขอบคุณครับ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
เดรสออกงานของ ร้านนลินฟ้า นี่แพงมั้ยคะ?

นี่คือสแปม กรุณากดฟ้องยักษ์ นี่คือสแปม กรุณากดฟ้องยักษ์ นี่คือสแปม กรุณากดฟ้องยักษ์ นี่คือสแปม กรุณากดฟ้องยักษ์

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]