หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะว่างตำแหน่งตัวอักษร fine new ได้ยังไง  (อ่าน 3108 ครั้ง)
คือผม จะนำตัวอักษรมาว่าในเท็มเพจ อยากรู้ว่าจะว่างตรงไหน สระจะอยู่ช่องไหน ตัวอักษรไทยจะว่างช่องไหน แล้วตัวอักษรอังกฤษด้วยครับ ขอผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับออลืมไป ผมใช้โปรแกรม Fontlab ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2013, 16:25 น. โดย konmeeart » บันทึกการเข้า
ลองเปิดไฟล์เทมเพลตมาครับ มันจะมีช่องๆ พร้อมตัวอักษรให้หยอดเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ เราจำเป็นต้องเขียนโค้ดเองเปล่าครับ หรือแค่หยอดตามช่องได้เลยครับ แล้วเราต้องต้องค่าอะไรบางครับขอบคุณล่วงหน้า (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2013, 16:49 น. โดย konmeeart » บันทึกการเข้า
ใส่ฟอนต์เราแทนที่ลงในช่องนั่นเลยค่ะ ขอให้สนุก เจ๋ง

ถ้าสงสัยไปอ่านต่อในบอร์ดสอนฟอนต์เลยจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
หน้า: [1]