หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าอยากจะทำรายการฉายใน Thaipbs ...  (อ่าน 2958 ครั้ง)
ถ้าอยากจะทำรายการฉายใน Thaipbs ...
ต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ต้องทำtorและอาจจะต้องทำdemo ไปเสนอครับมันจะมีช่วงให้เปิดยื่นอยู่แต่ไม่แน่ใจว่าช่วงไหน

มันจะเปิดให้ยื่นเสนอรายการตลอดเลยครับ เข้าไปที่เว็บมันรู้สึกจะมีเมนูอยู่ครับ พี่ร่มน่าจะให้คำแนะนำได้ดีกว่า เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เห็นว่ามีให้เสนอโปรเจคเรื่อยๆนะครับ สังเกตุในเว็บคอนเทสวอร์
ประมาณว่าเขียนเรื่องราว+คีย์วิช่วล(เขียนถูกไหม) คร่าวๆ

แต่ไม่เคยเสนอผ่านแฮะ  :หิว:

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
หน้า: [1]