หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม ไอซ์ตอบ (แตกหน่อ)  (อ่าน 8115 ครั้ง)
คลื่นลมฝั่งอันดามันหลังจากนี้จะเป็นยังไงแล้วอะคะ
การดำน้ำตื้นควรเป็น ข้างขึ้น-ข้างแรม กี่ค่ำ พี่เทพช่วยให้ความกระจ่างนู๋ด้วยนะค้า  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ถามได้ทุกเรื่องจริง ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2013, 19:59 น. โดย raoeang » บันทึกการเข้า

See Merriam Webster 's 2nd definition of the word "Carefree"
 กร๊าก

โผล่มาเล่นมั่งได้ไหม

อยากทราบราคาหมู หน้าฟาร์ม ครับ

ตอนนี้ราคาเป็นอย่างไรบ้าง

กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
แตกหน่อซะเลย โวย
นึกได้ว่ายังไม่เคยสัมภาษณ์ไอซ์จริงจังเลยนี่นา

เชิญครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แตกหน่อแล้ว
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ว๊ากกกก กร๊าก

เดี๋ยวคิดคำถามก่อน กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แตกหน่อซะเลย โวย
นึกได้ว่ายังไม่เคยสัมภาษณ์ไอซ์จริงจังเลยนี่นา

เชิญครับ
พี่แอน โวย

คลื่นลมฝั่งอันดามันหลังจากนี้จะเป็นยังไงแล้วอะคะ
การดำน้ำตื้นควรเป็น ข้างขึ้น-ข้างแรม กี่ค่ำ พี่เทพช่วยให้ความกระจ่างนู๋ด้วยนะค้า  กรี๊ดดดดด
ดำน้ำควรเป็นคืนกลาง ๆครับ ๆ ราวๆ 8 ค่ำ จะข้างขึ้นข้างแรมแล้วแต่ว่าอยากเหนพระจันทร์ยิ้มหรือหน้าบึ้ง แต่คงไม่ได้ดำกลางคืนหรอกมั้ง
แต่อากาศช่วงนี้แปรปรวนมาก คลื่นลมเอาแต่ใจสุดๆ เอาแน่เอานอนไม่ได้ แนะนำให้เลี่ยงๆ ไปดำช่วงปลายเดือนเมษาถึงต้นเดือนพฤษภาครับ

โผล่มาเล่นมั่งได้ไหม

อยากทราบราคาหมู หน้าฟาร์ม ครับ

ตอนนี้ราคาเป็นอย่างไรบ้าง

กร๊าก
ถ้าเป็นฟาร์มวิลล์ตอนนี้ใช้ราวๆ 2 Coin ต่อตัวครับ

กร๊าก เฮ้ยแม่งรู้จริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่าเชื่อผมสิ ฮ่าๆ ฮือๆ

ถ้าเป็นฟาร์มวิลล์ตอนนี้ใช้ราวๆ 2 Coin ต่อตัวครับ

แว้กกกกก  กร๊าก

มีวิธีเก็บน้ำในเกมนี้เร็ว ๆ อย่างไรครับ

ตอนนี้น้ำไม่พอปลูกต้นไม้เลยครับ

กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
ขโมยเพื่อนครับ  ฮิ้ววว

ขโมยเพื่อนครับ  ฮิ้ววว

เอามาให้ขโมยหน่อยสิครับ

อ๊าง~

หน้า: 1 [2]