หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: font ของแอพโทรศัพนี้ชื่ออะไรเหรอครับ  (อ่าน 4017 ครั้ง)

ไปขโมยจากเพจ ฮาๆมา ^^ อยากใด้จัง พอดีจะเอาไปลง font เกมส์อ่ะครับ น่ารักดี ^^ ขอชื่อหน่อยนะครับ
เหมือนมันเป็นฟอนต์อินเทอร์เฟซของมือถือซัมซุงน่ะครับ
ไม่ทราบชื่อเหมือนกัน แต่น่ารักดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Mahaniyom (มหานิยม)

เจอแล้ว !!! ^^
ไม่ใช่ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Choco Cooky แต่อย่างที่แอนบอกมันเป็นฟอนต์มือถือ
ลองเอามาใช้แล้วพิมพ์ไทยไม่ได้นะครับ
ฟอนต์มหานิยมก็สวยใช่ย่อยนะครับ ตั้งเป้าไว้ว่ายอดดาวน์โหลดจะเท่ากับต้นฉบับ  คริคริ

หน้า: [1]