หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไฟแห่งการงานพลุ่งพล่าน(ลนก้น)  (อ่าน 27444 ครั้ง)
เครียดให้มากๆนะฟรีขลับ ผมชอบซาดิสท์ 

\ โวย/  เย้ เย้ อีกสองเรื่องเท่านั้น

อย่าให้มันถึงร่างสามนะครับ

กำลังว่าจะแวะไปบ่ายเสาร์หรืออาทิตย์นี่แหละ
น้องที่ทำงานบอกว่าบ่ายวันหยุดคนยังหนอน  ฮือๆ~
แอนเอานิทานไปให้เล่นมั้ย  กรี๊ดดดดด

นิทานน่าจะไปวันเสาร์ครับ แต่ไม่รู้จะอยู่ได้นานไหม เพราะน่าจะงอแงแน่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รวมตังกันจ้างโคโยตี้ไปเต้นที่บูทตอนแอนมากัน

กาก
แอนไม่ไปวันธรรมดาบ้างเหรอ จะไปขอลายเซ็นต์(ส่วนหนังสือขอฟรีนะ)  กรี๊ดดดดด
วันธรรมดาต้องรอหลังหกโมงทุ่มนึงนั่นแหละกว่าจะเลิกงาน fuc yea

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พอพี่แอนเขียนเสร็จ ไม่รู้จะทวงอะไรต่อดี

งั้นทวงวอลเปเปอร์ละกัน
เดี๋ยวนะครับ  อู้ย.. พิมพ์หนังสือนี่ใช้เวลาทั้งหมดกี่วันครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สอง

อีกหน่อยจะไปโรงพิมพ์เพื่อดูปกพี่แอนนะครับ

เดี๋ยวจิ๊กหน้ายกให้ซักแผ่นนะจ๊ะ
กรี๊ดดดดด

ปกไม่โชว์จนกว่าวอลเปเปอร์จะออกนะครับ (พูดจริง)
ถ้าวอลเปเปอร์ยังไม่ออก พี่แอนอย่าหวังว่าจะได้เห็นปกเลยนะครับ (พูดจริง)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตูเพิ่งถึงบ้าน ก็เจอว่าปล่อยโปรโมตปกไปแล้ว fuc yea

เห่อมากครับ แต่เดี๋ยวขอเลี้ยงลูกก่อน ฮ่าๆ ฮือๆ

ปล่อยเองแหละ ขี้เกีัยจรอ  หมีโหด~
ฟรีคลับไม่ตลกอีกแล้ว เอือม

นิทานน่าจะไปวันเสาร์ครับ แต่ไม่รู้จะอยู่ได้นานไหม เพราะน่าจะงอแงแน่ๆ

นั่นสิ คนเยอะๆ แล้วคนนั้นคนนี้ขออุ้ม น่าจะงอแงแหละ
แต่ป้าก็อยากอุ้มนะลูก ขอป้าอุ้มด้วยคน  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8