หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไฟแห่งการงานพลุ่งพล่าน(ลนก้น)  (อ่าน 27421 ครั้ง)
เดี๋ยวปล่อยโหลดในเว็บบิตนั่นแหละครับ

ทุ้ยส์  โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอามาอวดครับ ตอนนี้กำลังดิจิตอลปรู๊ฟกันอยู่ วันนี้น่าจะส่งทำเพลทและเห็นเป็นเล่มในสองสามวันนี้แหละครับ  ยิ้มน่ารัก

ขอเล่มนึง กรี๊ดดดดด

หยักเห็น fuc yea

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้วูบไปสามรอบ ไม่เคยเป็นแบบนี้เลย

หมอแมวครับ ช่วยส่งด้วยนะครับสัปดาห์นี้ ถ้านี้เกินสามสัปดาห์ก็เกินไปละครับคุณหมอครับ  fuc yea
เอ็งทำงานเครียดไปอะ ฟข
ลองสำรวจตัวเองว่าตึงไปอะไรหรือเปล่า หรือกดดันตัวเองไปเปล่า แบกรับอะไรไว้ใหญ่ไปหรือเปล่า
แล้วผ่อนมันลง น่าจะทำให้งานดีขึ้นแบบไมต้องวูบนะ

เปล่า เงินหมดน่ะ เลยวูบ  กร๊าก
ถุย

อาทิตย์หน้าฟรีขับมาลาดพร้าวจิ เดี๋ยวเลี้ยงกาแฟ ลันล้า
คนเลี้ยงหลายคน ลุงก่อก็จะเลี้ยง แต่ไม่มีเวลาไปเลย

สัปดาห์หน้าเราอยู่งานหนังสือนี่นา หล่อนก็ไปสิงคโปร์ไม่ใช่หรอวะ จะเลี้ยงได้ไง  fuc yea
อยู่ที่งานวัน/เวลาไหนกันอะ เดี๋ยวแวะไปแอ่วหา  กรี๊ดดดดด

ตูไปบ่ายๆ เสาร์อาทิตย์ กรี๊ดดดดด

ทุกวันครับพี่
กำลังว่าจะแวะไปบ่ายเสาร์หรืออาทิตย์นี่แหละ
น้องที่ทำงานบอกว่าบ่ายวันหยุดคนยังหนอน  ฮือๆ~
แอนเอานิทานไปให้เล่นมั้ย  กรี๊ดดดดด

วันนี้วูบไปสามรอบ ไม่เคยเป็นแบบนี้เลย
หมอแมวครับ ช่วยส่งด้วยนะครับสัปดาห์นี้ ถ้านี้เกินสามสัปดาห์ก็เกินไปละครับคุณหมอครับ  fuc yea
ส่งแล้วครับ เหลือติดหนี้อีก 2 เรื่อง  fuc yea

เอ็งทำงานเครียดไปอะ ฟข
ลองสำรวจตัวเองว่าตึงไปอะไรหรือเปล่า หรือกดดันตัวเองไปเปล่า แบกรับอะไรไว้ใหญ่ไปหรือเปล่า
แล้วผ่อนมันลง น่าจะทำให้งานดีขึ้นแบบไมต้องวูบนะ
เครียดให้มากๆนะฟรีขลับ ผมชอบซาดิสท์ 

\ โวย/  เย้ เย้ อีกสองเรื่องเท่านั้น

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8